Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michezo ya Utoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Jun 7, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wa utoto mimi na wenzangu tulipenda sana kucheza mchezo wa kifamilia (ubaba, umama na utoto). Katika mchezo huo tulipendelea kujipa uhusika kwa kufuata jinsia zetu za kweli na kwa kuzingatia umri. Kama wavulana mnakuwa labda wawili na msichana mmoja tu hapo inabidi nafasi ya baba ambayo ilikuwa inapendwa sana ishikwe kwa zamu hivyo mmoja anakuwa jogoo wa kuwika asubuhi ili baba na mama waamke kutoka kwenye kijumba walichojifungia: baadaye naye anakuwa baba na mama anaendelea kuwa mama.
    Siku moja mi nilikuwa baba na nikawa na mama kwenye kijumba tunajivinjari kitoto-toto. Ghafla yule mvulana wa nje (jogoo) akawika eti ndo tayari kumekucha mi ntoke ili aje yeye kuwa baba. Nakumbuka nnlitoka kwa hasila nje na kumweleza jogoo yule kwamba usiku bado na asiendelee kutupigia kelele la sivyo nitamchinja tumle. Yule jogoo aliposikia hivyo alitii na mm nikaendeleza libeneke. Utoto raha sana, sana una kisa chochote cha utoto tuhabarishe hapa.
     
  2. Smartmind

    Smartmind Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Haaahaaaah mpaka sasa bado unawachimba wenzio bit uendelee kufaid au ilikua utotoni tu?:mwaaah::madgrin:
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi nimeamua kuimiliki kabisa kwa vile za kupokezana zimepitwa na wakati!
     
  4. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ule mchezo wa kujificha ndo ulikuwa unanikosha sana aka kombolela,wakat wa kujificha nlikuw naenda kujificha na nimpendae vinavyojiri kule ni rahaaa sanaaa
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he umenikumbusha mbali mzee.siku hizi watoto wetu wanataka kuangalia tv au kuchezea kompyuta tu
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    heeeee nikichek mada nikichek avatar dah mi sina mbavu jaman..
     
  7. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mkuu si ndo maana siku hizi mashoga weng hawana practice kabisa wao na computer tu
     
  8. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Duuh umenikumbusha mbali saaanaaa. Nakumbuka katika mchezo wa kibababa na kimaamama si nikajisahau nikavaa chakatinakati cha kibinti cha jirani, weeeeee. Jioni wakati navua nguo nataka kwenda kuoga maza si akaniona nimevaa chakatinakati cha kidemu wacha anishushie mkong'oto wa nguvu sisahau hadi leo.
     
  9. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kuwa mashoga wamekuwa wengi kwani watoto hawako active. Wao ni kuangalia cartoon na playstations. Hakuna kupigana, kucheza outdoor, kuwinda, kuendesha matairi, gari za waya etc. Akiguswa au kutukanwa kidogo tu kashakimbilia polisi kuchukua RB.
     
  10. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    khhaaaaaaaa!
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawa watoto sasa hivi acha tu wachezee kompyuta na tv,maana kivulana cha miaka 7 kikishacheza baba mama na kischana cha miaka 6,kwisha habhari yake,wazazi mtakutana maternal...
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ole wako ubadilishan tena manake kichapo chake ni cha kisaikolojia zaidi!

     
  13. N

    Nickbob Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo zamani za utotoni bwana ee! raha tupu! Mungu akiamua ku rewind mkanda, kutakuwa na corrections za ajabu. we utafanya corrections wapi?
     
Loading...