Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michezo mengine banaaa...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Jul 10, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii ni kule Spain. Hata sijui raha yake ni nini maana ni kutafuta kifo tu.

    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kaka kila kitu kina asili yake na raha yake kutokana na mazingira yanayokuzunguka. Mimi na wewe tunaweza tusione utamu wa huo mchezo lkn wa spaniola wanaupenda sana tuu
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Dah ila mzee hiyo Ng'ombe inaonekana ni mbabe kinoooma yaani, cheki mkwara wake wa kusimamia miguu miwili hahahahaha
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    Hizo pembe mhh
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    simply adventure
     
  7. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu sio mchezo (sport) bali ni sherehe za kidini (religious festival) katika kuadhimisha ushahidi (martyrdom) ya Mtakatifu (Saint) Fermin (San Fermin) ambaye alikatwa kichwa kule Amiens, Ufaransa ya Kaskazini. Huyu Saint Fermin anahesabiwa kwamba ni Mtakatifu na shahidi na Kanisa Katoliki (Catholic Church). Kwahiyo labda huu ni mchezo wa wakatoliki !!!

    Kule Pamploma, Spain, ambako kunafanyika huu upunguani kila mwaka wanaamini kwamba Saint Fermin yalimfika mauiti/ushahidi yake/wake (martyrdom) kwa adhabu ya kuteswa na kukokotwa/kuburuzwa katika mitaa ya mji wao wa Pamploma na ngo'mbe (Bull). Hivyo wanasherehekea (commemorate) Saint Fermin martyrdom by putting themselves in this danger of being gored to death or seriously injured by the Bull, labda pengine anaekufa katika hili nae anakuwa martyr, labda wakatoliki wa kwetu wapate habari kutoka kwa ndugu zao wa Spain ili watuelimishe na sisi

    What a belief !!! definitely not a sport
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mbona hii Unguja ipo?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    spain hiyo baba
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Dah!! Hii ni hatari..
     
  11. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kazi ipo!
     
  12. k

    kimondo Senior Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa Tanzania, mchezo huo unachezwa kisiwani Pemba.
     
  13. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    funny_image_jokes_gag_comedy.jpg Mpaka wape watu kadhaa ndo wataacha hii michezo yao ya kishenzi............
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kapelekwa shule kafundishwa kafundishika, huyu ng'ombe anaweza kumzidi hata mwanafunzi wa kitanzania anaesoma shule za kata.
     
  15. A

    Aine JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa napenda kuangalia michezo hiyo, ila naona ni hatari sana kwa wachezaji kwani wakati mwingine wanakanyagwa vibaya sana na hao wanyama sasa sijui inakuwa ni ajali kazini/michezoni au vipi
     
  16. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani huu mchezo ni wa kawaida kabisa na hauna madhara makubwa. Mbona huwa tunafanya ule mchezo wa kitandani na watu tusiowajua historia zao, na bado hatuogopi ukimwi ambao mwisho wake ni kifo? Let them play!
     
  17. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hapana baana. Bull fighting ni mchezo unaopenda na Waspaniad na watu wa Amerka ya Kusini wenye asili ya Spain. Wale wanaowachokoza hao ng'ombe kwa kuwachoma mikuki huitwa matadoes.
     
  18. Lutter

    Lutter Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hawa wanamjaribu sana mungu wao, hili dude likikutwanga kapona kwako ni mashaka!
     
  19. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yes, "bull fighting" is a sport. It is played by professionals and has rules to govern the sport although it is still dangerous. Is this the case here? are those people all professionals? or anyone is wellcome? Yes there are some rules there but are set just to increase adrenaline rush, excitement and risks. Two of its rules are:
    1. No one is allowed to hide in corners, dead angles or doorways before the bull is let loose
    2. All houses in those streets must keep their doors locked

    Hata wewe ukitaka unaweza kwenda, are you professional bull fighter?
     
Loading...