Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michelle wetu kunani jaman!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gaga, Feb 9, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaman kunani michell kafanya nini mpaka wamembarn? tususe au tugome ili wamrudishe haraka? binafsi nam miss
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Amelimwa ban? jana alinifurahisha sana kwa mitazamo yake na michango yake katika bunge.
    free michelle please!!!!!!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda kaiomba . . . :coffee:
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ameiomba mwenyewe kama alivyoomba Maria Roza wakati ule, na Afrodenzi kwa sasa.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    tumpe muda.. Labda bado anatafakari yanayojiri huko dom...!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaaa jamani kama kaomba si angetuaga basi
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mchelle kafungiwa lini? ni mstaarabu sna!! laa kahitaji huwezi jua!!
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wamemban our Michelle... jamaniii.
     
  9. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna nini
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ni msimu wa Ban huu, ukiteleza tu.....ban!!
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona kule kwenye siasa walichambana na rev na wengine kwa matusi na wao wamebanika?????
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si ile mada ya chadema kutoka nje? na wwe uliambiwa paulo usije kucheza na sisi una mikono michafu! hahahahaha umbea huu
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa mkuu KIGOGO ana mwezi wa 3 sasa kapigwa ban...
     
  14. M

    MFILIPINO Senior Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mod tutaandamana sasa kama egypt labda utupige ban wote!
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama hii ni kweli basi mtu apigwe BAN la kutokupigwa BAN kwasababu kaomba BAN.. this is creating unneccessary work for MODS
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Alifanya nini yule jamaa ama alichukua malis za MODS?
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......huyu alikuwa anachafua hewa kule kwenye mafrustration ya nchi!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilijua angepata BAN majibu yake ya jana yalikuwa makali. Ni kama alikuwa amevaa gloves. Nilikoswa sumbwi lake moja, kwa kuwa Rev ni mjanja wa kukwepa. Maisha yataendelea nadhani ile ID yake nyingine nimeiona sehemu ....yupo!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I dont think if its creating unneccessary work for MODS kama ukiomba BAN wakakupa, btw to BAN someone its just a matter of seconds if not minutes
     
  20. M

    MFILIPINO Senior Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi na kina MS a.k.a jeykey yupo wapi BAN alopigwa ni NOMAAAA but nam-miss na utumbo wake!
     
Loading...