Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miche ya nazi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sally, Apr 13, 2012.

  1. S

    Sally Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta miche ya nazi kwa ajili ya kupanda. Ningeshukuru kupata mbegu ile ya muda mfupi.Naomba mwenye kujua wapi zinapatikana anijulishe aniPM
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Taja offer yako nikuletee miche ya miaka 10 unakula nazi safi nina miche mingi sana!
     
  3. S

    Sally Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo miaka 10 ni mpaka ianze kuzaa? Muda gani inaanza kuzaa na unavuna kwa muda gani? Niko Dar Es Salaam niambie unauzaje
     
Loading...