Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nkurwa, Mar 5, 2012.

  1. n

    nkurwa Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hapa arusha kuna shule imepanga kuchukua 10000,kila mwezi kwa ajili ya masomo ya ziada kwa wanafunzi..na ni ya serikali.lakini wakati huo huo kuna kaya zisizoweza kulipa ada ya mtoto..jamani hii ni sahihi?
     
  2. n

    nkurwa Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde
     
Loading...