Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango ya wadada wa JF iko biased!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mawenzi, Jan 2, 2011.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WanaJF, nimegundua kuwa wadada waJF hawako interested kuchangia political au posts nyinginezo mbali ya zile zihusuzo mahusiano na urafiki!! Kwa nini?? Tujadili
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanatumia uhuru wao wakuamua kuchangia wapi.
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kwa kiasi kikubwa lakini wanao uhuru wa kuchagua wachangie nini na wapi. Hata magazeti wanayoyapenda si unayajua? Ni uhuru huo Mkuu
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wala usiwe na hofu mukubwa....ndio wadada/wamama/wanawake tulionao nchi hii,wengi wao hukijiweka mbali na siasa,na hawa waJF si ndo hao hao.Huwa hawapendi kujihusisha na mambo magumu,sasa sijui ndo athari za mfumo dume..!
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani kichwa cha habari chenyewe kiko biased. wengine mbona tunajivinjari na kuacha nyayo zetu almost kila jukwaa? thanks for challenging us though
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kujitokeza kuwakilisha otherwise response ya thread hii pia ulikuwa ushahidi tosha kuwa hampo interested na mambo mengine
     
  7. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sisi ni viumbe weak,hatuwezi kuhimili mikiki mikiki-hizi pressure na stress za siasa hatuziwezi kwanza zinaweza kutufanya tuwe na mikunjo usoni halafu tusivutie bureeeeeeeeeeee.......(hahaha nangoja wale wabeijing aka women rights activists waje kunipopoa mawe hapa.......ngoja nijifiche kny haya masofa...:behindsofa::behindsofa::behindsofa:
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,345
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Absolutely right, ujumbe utawafikia.
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Msemakweli mpenzi wa Mungu. Afadhali umekuwa mkweli
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thread hii imepotea njia ilipaswa kuwa kwenye jukwaa la habari mchanganyiko na sio jukwaa la siasa Mood tulinde.
     
  11. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwani unajuaje jinsia za watu wanapochangia?
    Kwa kuangalia avatar? Au majina?
    Think again....
     
  12. c

    chamajani JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa great thinker wa ukweli, utajua tu kwamba mchangiaji men au beijing! Otherwise ujue huyo mporipori km Raj Patel
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ndiyo ilikuwa liwe swali langu! Kwa hiyo nami nauliza kama alivyouliza mjumbe
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wapo...hujawagundua tu!
     
  15. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Haya Great thinker wa kweli!
    Unawajua impostors? Some of us can be very good!
     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I mostly contribute on political threads..maybe jina limekaa kushoto, eng Nsiande
     
  17. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kawaida yao hao wengi wao huwezi kuwakuta kwenye siasa na kwenye soka wachache sana wanaoonekana kwenye anga hizo. Wao wape habari za kina Ray, kanumba,kwa ujumla wasanii na superstars ambao sio wanasiasa na magazeti mengi wanayosoma ni ijumaa, sani, kiu, uwazi ili waone zile habari za "fulani abambwa laivu akila uroda mheshimiwa mb.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Doh! I know the biggest fans of udaku mags are hairdressers and housegirls,
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapana dear, hapo nakukatalia kabisa tena kwa nguvu. mimi si kiube dhaifu kama wapo basi ni wengine. udahaifu wenyewe uko wapi? he, nipo fiti mwenzangu usinijumlishe huko. na wangejua sisi ndio tunaotawala dunia! siku nyingine itawafafanulia kauli yangu hii
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tunachangia bwana. Sa zingine huwa tunasoma halafu hatucomment ila jukwaa la siasa tunaliptia sana.
    Tatizo habari za huku zinaumiza sana.
    Kabla hujamaliza kuisoma michozi hiyo unashindwa hata kuchangia.
     
Loading...