Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango ya usajili udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by siansakala, Sep 2, 2012.

  1. siansakala

    siansakala Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni shilingi ngapi..natakiwa kutoa kukamilisha usajili jumla na hosteli,,?????SUA ni kama kaki 3 ivi...mie naogopa coz nipo DAR lakin life langu la kula mpaka nipige DEBE ni issue kichz
     
  2. H

    HOYANGA Senior Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NENDA website hii Welcome to DUCE utakuta matangazo yanakuleza kiasi gani unatakiwa kulipa kuanzia bei ya accomodation na mengineyo.
     
Loading...