Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zubedayo_mchuzi, Jan 3, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Mlimwa Secondary.
    Shule hii ipo kata ya mnadani.
    Kwa form 1 wote wanaotarajia kujiunga na Shule hyo.

    Mchango wa tahadhari-5000
    Mchango wa Ujenzi-15000
    Mchango wa Taaluma-10000
    Mchango wa kitambulisho-5000
    Mchango wa Nembo -2000
    Mchango wa Tshirty-5000
    Karatasi bunda 1
    Mchango wa Maendeleo-10000
    Mchango wa bili ya Maji-4000.@1
    Mchango mshahara wa mlinzi-5000
    Namba za Mkuu wa shule.ni 0756084703 kwa maelezo zaidi.
    Dawati moja-60000
    Hyo michango ni halali.
    Source ni form yao ya kujiunga.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! huu ufisadi kimbia!
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Uckubali kutoa mchango wwte zaid ya ada umenielewa..?, nimeisha ongea nae huyo mwl. Mkuu wa Mafisad
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    hi ni hatari wazir wa elimu asipotoa tamko huyu jamb lazima anunu Noah....
     
  5. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,344
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Huku Tanganyika michango ya namna hiyo ni kwa kila shule ya serikali (kata). Nawashangaa mnaoshangaa!
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Shule kama inawanafunzi.300 ukzdsha mara 4000,kama mchango wa bili ya maji?
    Zdsha mara 5000 pesa ya mlinzi..
    Kuna mlinzi analpwa mil 1.5 shule ya kata hu si wizi
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,632
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    eeeh makubwa haya michango alipitisha nani?
     
  8. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii michango inatolewa mara 1 kwa mwaka...

    so mlinzi analamba 125000 kwa mwezi
     
Loading...
Similar Threads - Michango Shule mlimwa Forum Date
Ada za shule na michango yake Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 4, 2015
Michango imezidi na tuition za lazima shule ya msingi 'MINAZI MIREFU/AIR WING Ukonga! Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 5, 2013

Share This Page