Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango ya Rambirambi ya Kanumba Yatafunwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kimbunga, Apr 14, 2012.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,337
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Wanabodi kuna tetesi kuwa michango ya rambirambi kwa ajili ya msiba wa Marehemu Kanumba imetafunwa na kamati ya mazishi. Kuna habari kwamba zilichangwa pesa kiasi cha shilingi million 51. Kamati inasema imetumia shillingi millioni 48 kwenye mazishi hivyo iliyobaki ni millioni 3 tu! Mama Kanumba anauliza makaratasi ya kuelezea hayo matumizi yako wapi wajumbe wa kamati ya mazishi bado wanajiuma uma! Pia inaaminika kuna pesa zilikuwa zinatumwa kwenye M pesa na Tigo Pesa ya mtu mmoja maarufu nazo hazijaonekana alipoulizwa akasema amepata laki 3 tu kwa kuwa wengi walikuwa wanatuma shilingi mia tano toka mikoani!

    Tusubiri tu punde kitanuka. Bongo kila kitu ni deal!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Aiseee hao watu wa kamati wanafanya mambo ya aibu kweli,ni aibu sanaaa,mwakifamba na jb vp?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,337
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna tifutifu huko nadhani mtalisikia tu. Mama anadai kuna wadogo zake marehemu lakini hawakushirikishwa kwenye mipango ya matumizi ya pesa za michango. Huenda hata ile.millioni kumi ya JK nayo imemiss in action
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilihisi haya yatatokea. Hakukuwa na udhibiti wa makusanyo na matumizi ya michango. Kweli "dunia sasa imani imekwisha", kama alivyoimba Hayati Marijani Rajabu. Watu wanakula hata michango ya msiba! Eeh Mola tunusuru.
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sishangai.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,077
    Likes Received: 2,344
    Trophy Points: 280
    hizi habari za Kanumba zimenichosha kweli kha...
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh zile suti hazikuwa bure
     
  8. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubinadam kaaaaaaziii kwel!
     
  9. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ishu kama hizo hazikwepeki katika maisha ya kibongo ,
    Star kaondoka iweje wenyewe wasinufaike na michango.
    TATIZO NJAA PAMOJA NA USIMAMIZI MBOVU KATIKA TARATIBU ZOTE ZA MAZISHI:
     
  10. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,071
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa nategemea sana hayo mambo kwa usharobaro wa kamati ile ,i expected the same issue to rise
     
  11. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,071
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Duh what a shame,naona hata mdogo wake kanumba hakushirikishwa kwenye mipango yote,yani walichukulia msiba wa kanumba kama ni wa kwao peke yao.wanadhambi sana,shame shame
     
  12. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ulizani clouds wanafanya kazi ya kukufanyia matangazo bure
     
  13. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Probabily wanahusika kwa namna flani hawa
     
  14. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Issue kama hii imekuwa inatokeaga mara nyingi baada ya kuzika.Saa nyingine unakuta wala hakuna aliyekula kitu bali ni uzembe kutokuweka mahesabu sawa ambao inawezekana kuchangiwa na majonzi.Kuna kamati nyingine ni wanafamilia wenyewe lakini bado kumekuwa na migogoro mikubwa.
     
  15. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa msiba ni wa msanii, basi kamati ilikuwa ya wasanii, ukusanyaji michango wa kisanii, matumizi ya kisanii, taarifa (ya matumizi) ni ya kisanii. Na sasa watafanya usanii mwingine ili kuipoza familia. Nchi hii ufisadi kila kona. Aibu!
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hakuna mtanzania asiyekua fisadi nasema tena ni fursa ndo tunayokosa.Pole mama kanumba
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    JB and Co, hawa jamaa wajanja wajanja sana watakuwa wameishamtimba mama Kanumba.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,337
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu msiba umewatoa!
     
  19. serio

    serio JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Steve nyerere ndo alitangaza namba yake ya tigo pesa, so he has to answer
     
  20. serio

    serio JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Wanadai yale masuti yamenunuliwa na govt of tanzania
     
Loading...