Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango ya mazishi ughaibuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bado Niponipo, Sep 30, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele wakuu.

    Hii kitu imekaaje, kumekuwa na wimbi la watu wengi ambao wanafariki wakiwa wanaishi ughaibuni na kuomba michango ya mazishi (kurudisha miili ya marehemu nyumbani Tanzania) kwa watu wa nyumbani Tanzania, lakini hatuoni watu wa nyumbani (Tanzania) wakiomba michango ya mazishi kwa watanzania waishio ughaibuni, hii inakuwa oneway traffic. Sometimes waombaji michango hiyo ni watu ambao wamekuwa wakiishi ughaibuni kwa muda mrefu sana, 10 years 15 years etc.

    Hii imekaaje.
     
  2. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2016
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa sahihi ndugu hawa wana-Diaspora wanatia mpaka aibu kwa vitendo hivi
     
  3. Mlatinoh king

    Mlatinoh king JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2016
    Joined: Oct 14, 2015
    Messages: 1,253
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    yan huu uzi unamiaka sita humu ndani bt umepata comment moja tu, na yangu ya pili, whats wrong? mi ndo sipend kuanzisha uzi kwa kweli!
     
Loading...