Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango ya CHADEMA Updates: Wiki ya Kwanza ya Harambee: 11,569,000...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 5, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Wito wa kuchangia mabadiliko umeanza vizuri kwani wiki ya kwanza ile iliyoishia tarehe 27 Septemba kiasi kilichochangwa na Watanzania kwa njia mbalimbali ni shilingi 11,569,000! Kwa kiwango kidogo kidogo ambacho kilikuwa kimependekezwa ni wazi kuwa watu wengi zaidi wamechangia. Nilitoa wito kuwa Chadema watupe updates za kila wiki ili tujue tunachangia kwa kiasi gani. Tuko kwenye challenge ya kufikia Shilingi milioni 100! Mchanganuo kidogo:

    NMB/CRDB
    11,000,000
    MPESA 758 223344
    402,000
    MPESA 764 776673
    152,000
    ZAP 0789 555333
    15,000


    Natumaini wiki hii tutaendelea tena kufanya hivyo na once again natoa changamoto march my amount or beat it. Wiki hii nitatoa Shilingi 100,000 kuchangia mabadiliko tunayoyataka.

    Unaniuliza kwanini? Kwa sababu naitikia wito huu:



    WEWE JE?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Asante Mzee Mwanakijiji. Nitakuunga mkono nitoe vile vile laki moja.

    Ila hukuandika sahihi. Ukisema milioni 11,569,000 maana yake ni trilioni 11 na kitu. Aidha uondoe neno milioni au uandike milioni 11.569
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante mzee Mwanakijiji
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Asante mzee. Naona zile za sms hazipo hapo. halaf kama CHADEMA wanaweza kuwajumuisha tigo kwenye hii njia ya sma, kwani siku hizi vijana wengi tuko huko...
     
  5. R

    Reyes Senior Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naelekea bank kuweka laki 2, Ingawa Tayari nimeshachangia huko nyuma lakini kwa mara nyingine tena wacha nijibane kuchengia mabadiliko

    Kwa hali ilivyo Slaa ameshaingia ikulu, Tunahitaji michango ya kumalizia safari yake

    PEEEEPOOOOOOZZZZZ.....
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Thanks mwanak unajua hii njia ya Mpesa nilikuwa sijaigundua angalia salio kwa namba ya VODA nshachanga kwa kishindo.
    Tena namba nimeisave ngoja nikipata Mkwanja fulani ivi lazima nichangie kama Laki ili kuweza nunua mafuta ya helcopter.
    Mwambie Dr awe anatoa izo namba kwenye mikutano yake maana pale iringa walipitisha vikapu ndo tena mwishoni
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mwanakijiji Wiki ni Kubwa tunaomba Tathmini ya Mchango itoke baada ya Siku Tatu
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Tena nimeisave iyo number for sharing with my colleaques.
    Tanzania itakombolewa na watanzania wenyewe
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nitachangia 100,000 week hii
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Shukrani Mwanakijiji kwa mchango mzuri.

    Mchango wangu upo njiani unakuja leo huko wa laki moja tu.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Twendeni kufanya kufanya kweli... jamani hata kwenye mechi zetu enzi zile si wote tulikuwa wachezaji lakini baadhi walinunua machunga na machenza kuwapa moyo wachezaji.. be part of something bigger than yourself.. be part of history..!
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nimejaribu mara nyingi kutuma SMS Tigo na Zain, lkn mara nyingi zina-fail! Sijui ni hujuma au matatizo ya network tu!
     
  13. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi nawashukuru sana wadau kwa kuchangia mabadiliko,kwa kweli inatia moyo sana.Kitu ambacho nataka kuwaambia wadau ni kwamba mimi ni mtumishi wa umma moja kati ya Halmashauri Mkoani Mbeya,kuna wakati fulani CCM walipitisha fomu ya kuchangia kampeni,na michango hiyo haikuwa hiari,mkuu wa kazi akawa anawalazimisha watu kutoa fedha hizo.

    Kwa kutumia njia ileile,mimi nimechukua fomu ya kuichangia CHADEMA kwa ajili ya kukodi vyombo vya mziki kwani DR.SLAA atakuwa wilayani kwetu kesho,watu walewale walioichangia CCM kwa lazima ambao wanataka mabadiliko wanaogopa kuichangia CHADEMA kwa madai kuwa vibarua vyao vitakuwa mashakani pindi itakapogundulika kuichangia Chadema.Kifupi CCM inabebwa na watendaji wa serikali.

    Naomba Watanzania wenzangu mnaotaka mabadiliko,muliochoshwa na sarakasi za CCM tuendelee kuichangia CHADEMA,kwani harakati bila fedha ni kazi bure,kuwa sehemu ya mabadiliko.Asanteni.
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Peleka bank watazipokea mkuu. natumaini umesoma namba za akaunti hapo mwanzo wa thread hii
     
  15. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0



    [​IMG]

    [​IMG]

    Tukiwa tunaelekea kwenye Uchaguzi Mkuu Tanzania ambao utafanyika October 31, 2010, Watanzania wazalendo wanachama na wapenzi wa Chadema mnaombwa kuchangia kwa dhati harakati za Chadema ili tuweze kuwafikia Wananchi wengi zaidi katika kila kona ya Tanzania tukitafuta ridhaa yenu ya kuweza kujenga nchi yetu; nchi yenye usawa, uzalendo, maadili na uwajibikaji katika miaka mitano ijayo.

    Video Link:
    http://www.youtube.com/watch?v=TvLRsAsgyWc

    CHANGIA CHADEMA KUPITIA BANK:
    CRDB BANK
    CHADEMA - M4C
    Account Number: 0J1080100600

    National Microfinance Bank [NMB]
    CHADEMA
    Account Number: 2266600140

    Unaweza kuweka pesa kupitia tawi lolote la Benki hizi Tanzania.


    CHANGIA CHADEMA KUPITIA SMS (MESEJI):
    Tuma neno:

    "CHADEMA" kwenda namba 15710
    "NAJIUNGA" kwenda namba 15710
    "SLAA" kwenda namba 15710

    Unaweza kutuma meseji mara nyingi kadri unavyoweza na kila ujumbe utagharimu TZS 350/= tu.
    HII NI KWA MITANDAO YA ZAIN, TIGO NA VODACOM TU.


    CHANGIA KUPITIA M-PESA:
    Kwa watakaotaka kuchangia kwa M-Pesa wanaweza kutumia namba zifuatazo:

    0758 223 344
    0764 776 673


    CHANGIA KUPITIA ZAP:
    Kwa watakaotaka kuchangia kwa ZAP wanaweza kutumia namba hii:

    0789 555 333

    "Ndugu Zangu Watanzania, tunawaomba kwa dhati kabisa tushikamane, tushirikiane bila kujali itikadi zetu kuchangia harakati hizi, tunawashukuru sana. - Dr. Wilbroad Peter Slaa"

    CHAGUA MABADILIKO YA KWELI. CHAGUA CHADEMA.

    Kwa habari zaidi tembelea www.marafikislaa.blogspot.com
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ebaaaaaaaaaa!!!!! kumekucha mkuu nitatoa laki kupitia nmb mobile, acha nilale njaa, nipate kuokolewa baada ya mkombozi wa kwanza jk nyerere kuchukuliwa kwenye mbele za haki
     
  17. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kapu la mjanja, mjinga hatii mkono! wachaga sasa mna tapeliana wenyewe kwa wenyewe. Hivi hamja jifunza ya mwaka 1995? Kama namuona Mwenyekiti Mbowe meno yote nje mwaka huu anakula kwa ulaaaiiiniiiii!

    Wale akina mwenzangu mie chezeni ngoma msio ijua, wakati mnastuka too late! wenye ngoma yao akina Augustino Moshi wanacheka tu!
     
  18. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pilipili usoila........................
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi ntatoa 70,000 this week!!!!!!!!!!
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mimi nilituma kweneye sms....mbona sijaona mchanganuo km ni kiasi gani kilipatikana kupitia huko...........nisaidie tafadhari!
     
Loading...