Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango maalum ya "harusi" kila mwezi kwa ajiri ya JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabi Sanda, Nov 4, 2009.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,

    Habari za mchana?. Pamoja na upya wangu katika JF, nimevutiwa kupita kiasi na JF inavyoendeshwa na jinsi wakuu mnavyochangia. Mtoto, Next LeveL, Original Pastor--Hongereni sana. Bila kuwasahau wengine wengi tu. Moderator MUNGU akubariki sana na uishi miaka aliyoishi Baba wa Imani.

    Sasa Wakuu, kama shukurani kwa wana JF na jinsi mnavyoifurahisha akili na moyo wangu kila nisomapo posting zenu, pamoja na mchango wangu wa kila mwezi wa shilingi elfu 20 nilioahidi, naomba tuanzishe michango maalum ya kila mwezi kwa ajili ya JF. Naomba michango hii tuite MICHANGO YA "HARUSI" YA KILA MWEZI KWA AJILI YA JF. Kwa kuwa tuko zaidi ya 8000 naomba lengo letu la mwezi liwe ni kupata pledges na michango kutoka kwa wana JF wasiopungua elfu moja.

    Kwa upande wangu naomba niahidi kutoa shilingi elfu 50 mwezi ujao wa 12 kama mchango wangu wa kwanza wa "HARUSI' kwa ajili ya JF.

    Kwa upande mwingine napendekeza hii michango ya "HARUSI" iwe na akaunti yake maalum.

    Naomba kuwasilisha na MUNGU azidi kuwabariki.

    Salaam

    Josephat S. Sanda
    0712 540 415
    Dar es Salaam
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu wazo zuri lakini mimi binafsi bado sijakuelewa kidogo hapo kwenye michango ya harusi, lengo ni kutaka wana JF wafunge ndoa pasina kuogopa gharama au ni vipi?, nifafanulie mkuu.
     
  3. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dear George,

    Hapana Mkuu. Nia nikupata fedha za kutosha kwa ajili ya kuiendesha JF yetu bila tatizo kuanzia Januari Mwakani, 2010.

    Salaam

    Sabi Sanda
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuuita mchango wa harusi una maana gani?
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Labda anaona wtz wengi wanachangia harusi kuliko mambo ya maendeleo
     
  6. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Ndugu yangu nakushukuru kwa mchango wako mzuri wa mawazo.Wasiwasi wangu hili la kuchangia JF tu kwa ajili ya malipo ya kuiwezesha kuwepo inatushinda, sembuse mchango wa harusi!
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kama nilivomuelewa, sio michango ya harusi ila ni ''Michango ya harusi'' akimaanisha kwamba Tuichangie JF na michango hiyo tuipe jina la ''Michango ya harusi''
     
  8. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mlachake,

    Mkuu, nakushukuru sana kwa ufafanuzi ulio SAWIA.

    Wakuu, kama alivyopendekeza Next Level huko nyuma ni muhimu sana sasa tukaanza kutoa ahadi zetu thabiti za kuichangia JF kama tufanyavyo katika kuchangia HARUSI ZETU KILA UCHAO.

    Salaam

    Josephat S. Sanda
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa mawazo yangu nadhani umeona tatizo watanzania walilonalo la kuendekeza michango ya harusi na wengine mpaka wana lazimisha uwachangie. Nafikiri unataka kuona je, watu kwa kuona neno "harusi" basi michango itatiririka.....

    Nakushukuru kwa message yako na naomba jamani watanzania tubadirike.......hivi mbona ukiwa unaumwa ukiomba msaada watu wala hata hawana habari......lakini tangaza tu unaoa/unaolewa......mpaka watu wataanza kuku uliza ......hivi sherehe ni lini ili wachange.

    Kwa nini hiyo michango tusi iweke kwenye mambo ya maendeleo? Mfano ktk mtaa au hata marafiki ktk ofisi moja kwa nini msiweke michango ya aina hiyo kila mwezi ili muanzishe mradi wa maendeleo?? na huo mradi baadaye uwasaidie kusomesha watoto wenu na hata kuwa na mradi mdogo wa umeme au maji ktk mtaa au kijiji chenu??

    Watanzania natamani wote mgekuwa na mawazo kama yangu.....harusi kwangu ni mimi na mtarajiwa wangu tutajuana padri kanisani basi!!!

    Kwa mfano kituo kidogo cha umeme wa sola chenye uwezo wa kuhudumia familia 10 kwa mwanga, kuchaji simu, TV, na redio kina gharama ya TZS milioni 30. Hii ni gharama ambayo wananchi wakijiunga ktk maofisi au hata ktk biashara wanaiweza ni suala la kuweka malengo ya muda mrefu na mfupi. lakini utakuta mtaa mpya unakaa bila umeme miaka 5 eti wanasubiri TANESCO ambayo iko hohe hahe, na wakakti huo huo wananchangia harusi mpaka milioni 7 kwa mtu mmoja na wanakunywa pombe na kula ubwabwa.
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri kama kila anayeahidi kuchanga aweke pia jina lake halisi na contacts kama alivyofanya mkuu Sanda !!
     
  11. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aweke jina kale halisi ili iweje? na kwa manufaa ya nani?
    Unahakika gani kama jina lililotumika na anwani ni halisi?
     
  12. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe unaitwa nani?
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mamluki mbona mnatuharibia mjadala?
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Watu ni wagumu kuchangia mambo mengine meengi ya maendeleo ya mtu au kikundi cha watu.Inagharimu roho ya aina ya REGINALD MENGI flani!
    Lakini kwenye michangi ya harusi tunatoa sana!
    Kwa dhana ya mtoa mada, basi mchango huu uitwe wa harusi ili iwe ni Driving force ya ya kuwasukuma watu kuchanga!
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Brilliant idea! hii imekaa vizuri sana kuliko ile ya kupambanisha Simba na Yanga.

    Ngoja na mimi nijipapasen papase kutokana na mwelekeo wa ubebaji box nione naweza kuchangia ndawira ngapi
     
  16. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Sinkala na wewe tangu umeahidi kutoa ka mchango kako ni muda sasa! Nakukumbusha tu mkuu.Asant San
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naona mkuu SS umeipitia taratibu ile thread ya Sikonge.....''Changia JF mkono mtupu haulambwi''...In fact kila mmoja angepata muda wakupitia michango kny thread ile, wengi wangepata mwamko kama wa mkuu SS, kule wadau wengi sana walitoa mawazo mazuri sana ya namna ya kuiwezesha JF iwe hewani muda wote!

    Tatizo mwamko umekuwa mdogo sana, response ya watu kny michango ya maendeleo ni ndogo sana, tunapenda sana mambo yanayokuja na kupita fasta, hatutaki sana kuchangia mambo yanaweza kuleta maisha bora kwa miaka 200 au zaidi ijayo...we just care about today not tomorrow! Hopeful kina Sanda wengi mkiongezeka na kuhubiri haya pengine wengi ''tutaokoka''! na kupenda kuchangia maendeleo sio kwa maneno tu bali kwa vitendo!

    Sanda unapigia hesabu ya TZS 20,000 kwa kila mwezi, well kwa mtu anayeweza kumudu! Lakini sisi tulikuwa tunasuggest kila member achangie at least TZS 5000 kwa mwaka (8000*5000=40,000,000) sasa wakiwepo watu kama 500 kati ya hao wanoweza kutoa hata 50,000 kwa mwaka..maake unazungumzia extra money ya TZS 22.5mil..total TZS 62.5mil...hii si haba sana kwa kuifanya JF iwe hewani!

    Lakini member tuliowengi kila kitu we turn into politics wakati kila siku tukiamka tunawaza kuingia kijiweni kubarizi.....kwa nini hatujiulizi, nani anagharamia JF kuwepo hewani kila siku na kwa faida gani hasa?
     
  18. Robweme

    Robweme Senior Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "kuchangatutachanga lakini si kutajana majina alisi, tusije tukarudi kule kule kwa hosea na wabunge"
     
  19. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dear Next Level & Wengine Wengi Wana JF;

    Nawashukuru sana. Binafsi nachukia sana utegemezi na ninakerwa kupita kiasi. Kuna kitU kinaitwa THE POWER OF NUMBERS (Sanda, July 2003). Kizuri ni kuwa MUNGU ametupa hiyo nguvu ya ajabu na tunayo kwa kiwango cha kutisha. Tuko zaidi ya ELFU NANE na tunaendelea kuongezeka kila UCHAO. Hebu fikirieni tukiipeleka JAMIIFORUMS katika SHULE ZOTE ZA SEKONDARI HAPA NCHINI NINI KITATOKEA--ziko 4102 (MoEVT, July 2009). Someni the BEST BOOKLET OF JULY 2009. Naomba Sana Tuingie Kazini. Angalau Kila Mmoja Wetu Aweke Lengo la Kuchangia sio chIni ya Shilingi ELFU TATU KILA MWEZI ILI TUONE KITAKACHOTOKEA---ZABURI YA 23 NA MITHALI 20:1.

    SIKU NJEMA KWENU WOTE NA SALAAM KWA FAMILIA ZENU NA WAPENDWA WOTE MLIO KARIBU NAO.

    Salaam

    Josephat Sabi Simon Sanda (JSSS)
    Dar es Salaam
    Tanzania
    0712 540 415
    ---------------------------------------------------------------------------------
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kajengeni mashule bwana!ah
     
Loading...