Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michanganuo ya Biashara/Business Plans: Wataalam wanapatikana hapa!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kichakoro, Aug 13, 2009.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kwa wale wote waliopo ndani na nje ya Tanzania wenye nia ya kuanzisha kampuni Tanzania lakini hawajui waanzie wapi GM Business Develepment Consult ltd watakupatia jibu

    Kwa wale tayari wapo kwenye biashara lakini hawana mpango wa biashara(business Plan) na wala hawajui waanzie wapi GM Bus. Dev. Consult Ltd wanalo jibu.

    Kwa wale wenye kuandaa mijadala, workshops, mikutano lakini wangependa kusaidiwa kuiandaa mijadala/workshops/Mikutano kutana nasi kwani tunaouzoefu wa kimataifa.

    kwa huduma zetu mbali mbali na maelezo zaidi wasiliana nasi

    Mkurugenzi
    GM Business Development Consult Ltd
    P.O.Box 62297 Dsm
    simu 0715 737302 ama 0784 737302
    barua pepe info@gmconsultz.com
    tovuti www.gmconsultz.com
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thanks for this infos, I will call you next week.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Bei zao ndio msala....
     
  4. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Good guys,now you are talking
     
  5. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nice to hear that!

    I will soon need this.
     
  6. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180

    Karibu sana na napenda kuwaaambia kwamba we have the best rates ever in town.

    Na sasa tuko kwenye promotion the first 16 client will get 50% discount of the normal rate. kesho will tell more about this offer

    karibuni sana
     
  7. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180

    Mkuu usiogope ukubwa wa samaki uliza bei. We are offering our services at reasonable and affordable prices so dont hesitate to contact us.

    the first 3 client for each service we provide will get 50% discount, that makes a total of 15 first clients. read more on www. gmconsultz.com
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nyie watu mko expensive sana nawajua vizuri, labda kama mmeamua kupunguza bei zenu na promotion unazosema. proposal ya 100 million hujui nitapata au la wewe unataka 20% on the spot bila huruma.
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    kumbe hawafai ehe
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nimegeuza gari njiani nilikuwa nakwenda huko,kwa 20% sisi wajasiriamali wadogo si ndo basi tena!!
     
  11. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani basi hata themes za websites zenu ziendane na kile mnachofanya.
     
  12. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dear Caroline,

    Nasikitika sana kwa kutoa habari zisizo na ukweli. Hatujawahi hata kumtoza mtu hata zaidi ya 5% na sijui hizo rate zako umezipata wapi.

    Pole sana kama ulikutana na watu wengine wakajitambulisha wanatoka kwetu. Kwa hakika piga simu 0715737302 ama 0784 737302 utaongea na mkurugenzi wetu.
    We have very competitive rates you will never have anywhere in Tanzania.

    Karibu kwa maongezi na ujionee mwenyewe badala ya kusikiliza ya watu
     
  13. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Malila hacha kusikiliza ya watu
     
  14. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ZAKUMI,

    tutashukuru kupata feedback zako kama umeona dosari yeyote kwenye website ama kwenye huduma zetu unaweza wasiliana nasi moja kwa moja info@gmconsultz.com ama unaweza kutupm ama hata ukiandika hapa we are read to be criticized, educated and hata kupongezwa. Karibu kwa maoni yako
     
  15. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nikipata nafasi nitakupa feedback. Lakini hilo ni kosa linalojitokeza katika websites nyingi za watanzania.
     
  16. n

    nabeel Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As a Partner Organization to International Labour Organization (ILO), Genesis Consult embarks on training potential and existing entrepreneurs for Generate Your Business Idea (GYBI) and Start Your Business (SYB) Programme, which will assist to harness your entrepreneurial spirit by implementing your Business Model.

    Genesis Consult offers a customized 3 to 4 Day Programme to assist potential entrepreneurs to Generate a Business Idea or develop a Business Plan. This Programme is facilitated with materials from the International Labour Organization (ILO).

    For product enquiries and related information, contact us by:

    Phone: +255 684 524 171

    Email: enquiries@genesisconsult.net

    Website: Genesis Consult | "Today's Idea, Tomorrow's Solution"
     

    Attached Files:

  17. m

    makuti Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Heshima kwenu wote,

    jaman mimi nina Business Idea ila ndio nataka kuiweka kwenye uhalisia , ila bado nimeajiriwa kwasasa . Kama mnavyojua kazi za kuajiriwa muda huwa hakuna kabisa , na pia mimi sio Mtaalam wa mambo ya Biashara nimekaa kuliko kujikakamua kuandika Business plan na ikawa iko chini ya kiwango , Nawaomba kama kuna mtu anawajua waataalam wa uandikaji wa Business Plan za ukweli mnifahamishe . Kuna mmoja niliwasiliana nae niliona advert yake kwa gazeti lakini iaonekana ni mizinguo.

    ahsanteni naomba kuwasilisha kwa wadau wote.
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wazo lako linarudia wito wangu niliowahi kuutoa huko nyuma ambapo niliomba msaada huu; nafikiri tuweke wazi kuwa tuko tayari kulipia huduma hii
     
  19. m

    majogajo JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nshu nyingine mnazohusika nazo ni zipi?
     
  20. Ibang

    Ibang Senior Member

    #20
    Dec 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wataalamu wa business plan nawatafuta (kampuni)
    Nimeshaiandika nataka tu wataalamu wa kuihakiki na kuifanyia marekebisho kidogo msaaada kwa wenye kujua wanijulishe
     
Loading...