Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michael Wambura avuliwa uanachama rasmi Simba SC

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, May 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Hatimae yule mwanachama mlafi wa madaraka ambae amehukumiwa
    na kamati ya tff kw akuotokuwa mwadilifu ktk uongozi wake akaamua
    kuja kujaribu uadilifu scc amevuliwa rasmi leo uanachama wake na
    kuanzia leo si mwanacham wa simba ...yoyote atakaejishugulisha na huyu bwana
    kwa maslahi ya scc .uongozi autahusika nae ktk lolote wakalokubaliana

    waslaam

    mwenyekiti wa kamati
    scc
    dar es salaam
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    kesi tayari ipo mahakamani, mahakama haiingiliwi.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo karibu Manyema Rangers Bw Michael Wambura!
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    huyo fundi cherahani hatakiwi ssc
     
  5. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama imezuia kufanyika kwa uchaguzi wa club ya Simba mpaka tareh 31/5 kesi ya msingi ya Wambura itakaposikilizwa, na pia Mahakama imeuagiza uongozi wa Simba kutochukua hatua zozote dhidi ya Wambura hadi Mahakama itakapotoa uamuzi wa kesi hiyo.

    Source: TBC
     
Loading...