Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michael Jackson in the morgue ...

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 12, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280


    Kwa mawazo yangu kuhusu hii Video inaonyesha Daktari wake Michael Jackson alichangia kifo chake kampa mavidonge mengi pamoja na doze ya sindano ........ Daktari muuaji huyo.........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo wewe umekuwa hakimu? Mwone kwanza
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Ndiyo Hakimu wewe kinakuuma nini?Mmbona unanifuata fuata mimi umetumwa nin
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Napita tuu jama hapa naona kama kuna vumbi linatimka hapa
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hey
    si lazima uchangie ..
    Swali lako la kiupuuzi kweli...
    na we jiangalie kwanza ..
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa, MJ was killed! Kuna video ya CNN walipokuwa wanakagua ile nyumba baada ya kifo chake...waliliona jini live. Search youtube for more proof!
     
Loading...