Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michael jackson diagnosed with cancer

Discussion in 'Celebrities Forum' started by YesSir, May 17, 2009.

  1. Y

    YesSir Senior Member

    #1
    May 17, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanafiki sana hao, achana nao.

    Last month ni week 2 zilizopita; kisa cha kuwa na haraka kutangaza, hata kama unatakiwa utangaze?
    Na wanasema could turn to skin cancer maana yake kwa sasa sio cancer. Hiyo ya spots of skin cancer itakuwa chumvi tu.
    Unaona walivyowadaku!

    Long live Michael.
     
    Last edited: May 17, 2009
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani u star ni kazi kweli kweli.. hata ukikohoa tayari!
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  5. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    huyu bwana amenunua kwa gharama kubwa huu ugonjwa
     
  6. Y

    YesSir Senior Member

    #6
    May 18, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakufanya surgery ndugu yangu,jielimishe. ana ugonjwa wa vitiligo..ndio unomchubua. he only did nose surgery.
     
Loading...