Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michael Baruti ameacha kazi EA Radio?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Sep 12, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Wadau sijamsikia huyu mshikaji kitambo sana na zembwela jana aliulizwa na msikilizaji m1 hv akatoa jibu tata kwamba kabla ya wao kuja kwenye kipindi hicho kulikua na watu wakaondoka na pia ile sauti ya baruti wakati wanamaliza washaiondoa,Je jamaa ameacha kazi au nivije?
     
  2. kau

    kau Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani mpo wapi mtupashe habari....ama ndo bado mpo kwenye maandamano?
     
  3. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutakua kuna tatzo,coz hata swaiba yake anajibu kisanii sana akiulizwa jamaa alipo
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Yupo likizo.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ni kweli kaondoka ana kama mwezi na nusu hivi..~!
     
  6. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Naskiliza SupaMix hapa,Zembwela anapwaya kinoma,anatema pumba zake kama zamani then anaona kama anashusha mipoint kweli kweli...Baruti alikuwa anambeba sana,kama kweli dogo kaondoka ni pengo kubwa..Zembwela kuna kitu anamiss sijui ni shule au nn.
     
  7. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majungu co mtaji kaka, mm mwnyw nasikiliza supermix daily na kpnd bdo kinanivutia.Zembwela hajapway kihivyo sema 2 ulikua una ham y kumdic!.
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kila mtu ana mawazo na mtazamo wake mkuu...tatizo la zembela ni shule mkuu...zile pumba anazomwaga wew uzioni? Mshauri mshikaji aende shule kaka.....
     
  9. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ameshamaliza Masters yake sidhani kama ameona ni poa kuongea kwenye radio wakati hujui wAtu wanaMzisikiza ama la..

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  10. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280

    kwa sasa anatangaza radio maria lanch together!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    r u sure?
     
  12. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,184
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Naona na Fadhili haule naye kule capital kasepa.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    saa ngapi hicho kipindi?
     
  14. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwakweli huyu dogo hata mimi nammisi sana, bila yeye kipindi kinapwaya sana
     
  15. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    kama tv zinahama kutoka analog kwenda digital itashindikana radio presenters tena wenye miguu!
     
  16. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    hajapwaya kihivyo???..What a fck!!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Chunguza Kwa Makini Picha za chini utabahini kama kweli Baruti kasepa

    EA New.JPG
     

    Attached Files:

  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
  19. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado npo wadau mambo ya shule yamenibana kidogo ila soon ntarudi.. nawapenda sana fans wangu hasa wa SUPA MIX...
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    ni wewe kweli au ni mabo ya ulanzi??
     
Loading...