Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mic ya laptop yangu haifanyi kazi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mawaiba, Jun 28, 2012.

  1. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za lep wakuu.

    Ni kwamba computer yangu (laptop) inatatizo ambalo kwa muda mrefu nimekuwa najaribu kulitafutia ufumbuzi lakini nimeshindwa.

    Ninapokuwa katika internet kwa kutumia modem kuna wakati fulani huwa napigiwa simu kupitia namba ya line ya hii modem yangu. Modem yangu ni ya airtel, na computer yangu ni compaq. Tatizo ninalopata katika mazingira ya aina hii ni kwamba ninapo pokea simu na kuongea mimi huwa nasikia sauti ya mtu anaenipigia lakini mimi ninapongea yeye hanisikii. Nina uhakika kwamba MIC sio mbovu kwa sababu tangu nilipo nunua computer hii ilikuwa na tatizo hili, na niliinunua dukani (Thailand) ikiwa mpya.

    Naomba msaada wenu wana jamii kama kuna mtu anaejua jinsi ya kutatua tatizo hili anipe maelekezo.
     
  2. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    simple, ingia google na utafute mic driver za hyo computer yako, u specify computer gani, i.e mic drivers for sony VAIO, then ukipata i download then fanyia installation then jaribu tena kuwasiliana na mtu afu ulete mrejesho
     
Loading...