Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mibalaa yamfata JK nyumbani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkono, May 20, 2010.

  1. M

    Mkono JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna ajali imetokea mlangoni mwa makazi ya rais maeneo ya Mikocheni ikihusisha lori aina ya Fuso baada ya kuingukia gari ndogo aina ya pick up, juhudi kubwa zilikuwa zikiendelea kuliondoa gari hilo hali iliyosababisha foleni kubwa kwa watumiaji wa barabara hiyo.

    Kama kuna mwana JF anategemea kutumia njia hiyo kwa sasa hivi haifai.
     
  2. p

    pori Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu uliyezungumzia mibalaa nyumbani kwa JK mbona umeonyesha kama vile kumekuwa na ajali nyingi hapo kwake? accidents can happen anywhere my friend regardless whether ni nyumbani kwa kiongozi au au kwa mtu wa kawaida. anyway nawapa pole waliofikwa na dhahama ya kuharibikiwa magari kwani inasemekana hakuna aliyeumia.
     
  3. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,871
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Wewe unasema 'accidents can happen anywhere'. But that is patently not true. Ajali nyingi zaidi zinatokea Chalinze katika jimbo la uchaguzi la JK.
     
  4. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo neno! No wonder kaamua kupanua barabara ya Chalinze kuelekea Tanga bila bunge kuridhia!
    God have mercy! I don't know where we are headed!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi nataka mibalaa imfuate mpaka hata kwenye viatu vyake ...ananiudhi ka nini
     
Loading...