Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mibaba ya jf ina tabia mbaya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, Feb 19, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mijibaba ja humu JF ina tabia mbaya kama nini, inapenda ku PM kwa lengo la ku approach. Acheni tabia mbaya.

    Naombeni muache lasivyo nitaweka ID zenu hadharani.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    kuna ubaya gani kutongoza au kutongozwa? sio lazima ukubali au ukatae, ni hiariyo!
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    What is the problem with that? Ndio mambo ya dunia yetu yalivyo labda uamue kuacha kujihusisha na mambo ya kijamii kama haya ya mitandao na mengineyo....otherwise akili mu kichwa na sio kuanza kuanzisha vita ambavyo sidhani kama ushindi utapatikana. The best way ni ku ignore,what do you think?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Haya sasa...yaleyaleeeee!
    Nashindwa kuwaelewa nyie AKINA dada...kuna mmoja alidai kwanini hapati PM kwa muda mrefu kwenye inbox yake, hadi anajisikia vibaya!
    Weye unakuja na gia ingine...huh!
    Kwani kuapproach ni vibaya jamani?...Si ni kujenga mahusianmo ambayo huenda baadaye yakawa positive?
    Nadhani tusiogope PM, sisi ni watu wazima, tuna utashi...Once ukiona hakufai unampa live, na siyo kutunga threads...!
    Sasa wa mtaani kwenu wasioijua JF unawasemelea kwa nani?...Usije ukawakimbia 'sweetheart' watarajiwa bana...kuna watu serious hapa!
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi ndo kwanza nina miaka 30, je nami ni miongoni mwa 'mijibaba' ya JF?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siungewajibu huko huko PM ukawajulisha kwamba hutaki??
     
  7. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Its boring bana.
     
  8. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Problem mtu unamueleza kwamba am not interested lakini bado anaendelea.
     
  9. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nime wa PM lakini wapi, then hata lugha ya ku appfroach hawana.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi nadhANI shida kubwa iko hapa...lolz!
    Kuna mdada mmoja alisema..namnukuu"
    "..Mtu aNAkuApproach, hana hata uwezo wa kukulipia DSTV, hana hata uwezo wa full tank, kodi ya nyumba wala airtime"..sa ndo mtu gani huyo?

    Kama kuna namna ambayo unataka wakuapproach wawekee hadharani!
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Being wisely ni kumpotezea tu, do they harm you and your dignity?
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe Not Enough....hivi kuna mtu atakulazimisha jamani??!!! tena mtu ambaye hata humjui na hamjawahi kuonana, ni kuwasiliana kupitia hii technoology!!.......POLE
     
  13. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Not Enough: Hivi si ni wewe ulikuwa unamzimia mume wa mtu wa jirani?

    Ukaingia na kila gia ukakwama na kuja kutaka ushauri hapa?

    Sasa yule Mr. vipi autangazie uma vile vile jinsi ulivyokuwa unmpigia speed?

    Follow the Golden Rule; Usiyopenda Kufanyiwa Usiwatendee Wenzako. Na unayopenda Kufanyiwa Watendee Wenzako.

    Simple.

    Respect NE.
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo sentensi ya mwisho... safi sana...!!!
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red IMETULIA & IMEJITOSHELEZA.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hapo kwenye RED umempiga nyoka kichwani!....Kweli JF kuna watu wana photographic memory!
    Halafu nikizingatia kuwa wewe ndo mtaalamu ya saikolojia ya malavidavi, (ref...cheating et al), nakuaminia.
    Mpe darsa dada yetu mkuu!
     
  17. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tafakari.

    Chukua Hatua.
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Not Enough mama, si ndio wewe uliyesema hakuna ustaarabu kwenye ngono? Mbona unalalamika tena mpenzi? Si ndio wewe uliyekuwa unamtamani mume wa mtu? Kwa nini sasa unawaona wabaya. Mi navyojua palipo na mzoga ndipo wanapokutanika tai.

    Pole lakini nadhani wewe mwenyewe ndo chanzo cha matatizo yako!!
     
  19. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Interesting . . .

    Katika maisha hujawahi kuona mtu anatongozwa hata miezi 6 au zaidi lakini hataki baadaye anakuja kukubali?

    It is all in your head. Una uhuru wa kutokujibu.

    Pia pitia sheria za JF na angalia nini zinasema.
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yaelekea una mvuto hadi unachomozea kwenye tarakilishi zao, au. Nami sasa umeamsha udadisi wangu
     
Loading...