Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mianamke mingine bwana!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 13, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Last year niliachana na mwanamke wangu wa zamani.
    Baada ya kimya kirefu nikapata kitu kipya ambacho tuna mipango ya kufunga ndoa na kujenga familia imara.
    Mwanamke niliyeachana naye mwaka jana, amemuadd kama rafiki huyu mchumba wangu, na amebandika kwenye ukuta wake picha ambayo tulipiga wote kipindi cha mapenzi yetu.
    Kibaya zaidi ni kwamba mchumba wangu kaiona hiyo picha mchana huu na kisha nitumia msg ya kiukorofi.
    Sijui jioni nkirudi home hali itakuwaje?
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaa lol
    mwaga mboga nimwage ugali ............visa hivi jamani duh!!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahah pole sana ila huyo mwanamke ni mkorofi sana ama bado anakupenda ?
    jiandake kunyoosha mistari Bujibuji
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Facebook nini hayo?? Maana kule nako kuna visa kibao usipimie. Tayarisha maneno matamu matamu ya kumpooza bi mkubwa
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyo dada atakuwa kajisahau hata baada ya kuachana na Buji Profile foto yake hakubadilisha................(mweh usikute bado ana mafilingi, mimi hilo lingefanyika asap)
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Du!!! Mkuu inabidi umtafute Juma Necha akusaidie kupanga mistari maana hicho kimbembe!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha kaibadilisha jana usiku. Ni mkorofi na wehu ndio unaomsumbua.
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @ Buji kumbe ni mwehu??? msamehe bure..........
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tupatie xpiriensi za huko bina!
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulitokana wapi na mwehu?
    Huyu wa sasa ushampima akili akajua siyo ****? Nakutania ..ila ulivyomponda yule wa zamani siyo ustaarabu hata kidogo!
    Ukipata chungu kipya usidharau cha zamani...
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bujibuji; kwani huyo uliyenaye hukumpa ka-historia kako japo kwa summary?:A S-eek:
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Wehu wake haujathibitishwa na wataalam.
    Ila kwa nini awe mkorofi namna hiyo na tulisha achana tangu mwaka jana mwezi wa nane?
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MJ kule kwenye facebook kule wacha kabisa. Kule wananchi wanaeka picha zao za ukweli kabisa. kule visa vya mapenzi kama cha Bujibuji mtu ndo anachukulia chance ya kukuharibia. Kule bwana kule ni kuchorana kishenzi mimi naonyesha niko hivi nimeumbwa hivi sijui nikismile niko hivi yani kule ni balaa.......................kule mtu anakuomba urafiki na picha yake ya ajabu ajabu inaonyesha maungo.................
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Nilimpa.
    Lakini ana roho dhaifu sana, anahisi tumerudiana na mwanamke huyo.
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tausi unamaanisha aweza kukitumia tena hiki cha zamani au?
     
  16. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda hamkuachana kiustaarabu au mligombana? au ulimwacha bila sababu? ila usimwite mwehu haipendezi unless ni mwehu kweli. sasa mbona na huyo mchumba kakutumia msg ya kiukorofi au nae mwehu? Pole sana ila kama mchumba wako ni mwelewa atakuelewa tu mpangie maneno mazuri
     
  17. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    BHT ..
    we acha tu... mi napenda kuhakikisha cha zamani sikitupi jalalani! Nakihifadhi vizuuuri stoo. Kipya kikikorofisha.. basi najua kuna fall back!

    Huyu kaona kimwana kipya..hajajua vimbwanga vyake bado!
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa TM we kiboko aisee!!! mie nakivunja kabisa na vipande vyake staki kuviona kamwe!!!
     
  19. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unalo ilo Buji, mliachana ila bado mwanamke anakupenda au anataka kuharibu tu, kaa na bibie mpya mweleze kinagaubaga kama anakupenda kweli atakuelewa. pole sana
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hv uncle Bujibuji, kwani hiyo picha ilikuwa na ubaya gani kuwa kwenye profile ya huyo ex wako?? labda yeye pia alisha move on na maisha yake but hakuon atatizo kuendelea kutundika hiyo picha.........kwanini siku zote hizo aliiweka mpaka jana usiku tu ndo aitoe? lini alim-add huyo mchumba wako kwenye list yake ya marafiki?
     
Loading...