Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka Miwili Ya Kikwete.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Oct 30, 2009.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Taasisi ya Policy Forum imeandaa mjadala wa wazi kuzungumzia utendaji wa serikali ya Kikwete kwa kipindi cha 2006-2007.
    Mtoa mada mkuu ni Mhadhiri wa Chuo Kikuu Cha Dar es Salaam, Prof. Haji Semboja.
    Bado sijaelewa kwa nini haswa mjadala huu umejikita kwenye miaka miwili ya mwanzo wakati JK kesha kata minne anakwenda wa tano?!.
    Endelea nami...
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Those were the lightest years to him, na huko alikuwa na excuses nyingi, na ndo maana ukimwongelea kwa maeneo hayo ataonenekana
    ni mjanja!
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Presentatio ya kwanza ni ya mzungu anaitwa Brian Cooks. Jamaa amepiga nyundo za kufa mtu, amebonda sana with data. Ingekuwa ni enzi za Mwalimu, jamaa alipomaliza tuu ni from the podium to Ukonga Maximum prison under the certificate of Preventive Detaintion Order!.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Who is this mzungu by the way?
    Yuko Taasisi gani?

    Tunashukuru sana kwa updates, mzee wa nyeti live!
     
  5. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu sio yule jamaa aliyeanika IPTL issue/scandal enzi zile?

    Omarilyas
     
  6. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu weka kwa kifupi aliyosema.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo mzungu bado yupo hapa hapa TZ?
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Prof. Semboja amepiga nyundo moja tuu kuhusu uamuzi wa serikali kupigia magoti IPTL badala ya kuikumbata Dowans sio economical viable unless its only to save the day before falling into the bottomless pit!.
     
  9. Mesh2lover

    Mesh2lover Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu mzungu ni private consultant.... ana marungu kinoma... and he knows this country and the politics and the persons behind the scene... those deciding fate of all the Tanzanians...nafikiri mpaka leo ana kesi akishtakiwa ku-expose uozo fulani lakini kwa kisingizio cha defamation charges.... any way tupe nondo....
     
  10. Mesh2lover

    Mesh2lover Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haji si rafiki wa wakubwa... na ni mshauri wa uchumi wa serikali yetu unategemea atabonda amwage msosi wa watoto wake??
     
  11. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tunaiomba nzima tafadhali, hapa ndiyo mahali pake!
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama inawezekana tuwekeeni hizo presentations hapa waungwana
     
  13. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku ni kutafuta kulipwa posho mara mbili maana waheshimiwa toka Bungeni nao wazima watakuwepo kwenye hiyo semina/kongamano-wizi mtupu
     
  14. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii mkuu, jamaa atuwekee hivyo vitu hapa na sisi tuanzishe forum yetu humu humu ndani, PASCO leta vitu kamili.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    We all face the same danger! Hawa wazungu wa kuwakimbilia kila kona ya dunia hawana majibu ya matatizo yetu kama wenyewe hatujaamua kuyashughulikia kuona yanakwisha. Naona huyo jamaa aje tu kumwaga data.Dunia kigeugeu
     
  16. l

    lukule2009 Senior Member

    #16
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Profesa Semboja ni mtanzania mzawa
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu Nyerere alikuwa mtoto wa mjini watu kama hao huwamaliza kwa maswali yake mwenyewe!
    Kifupi hakuna mtaalam wala mwandishi hata mmoja toka nchiu za nje aliyeweza kumtoa jasho mwalimu.
     
  18. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na kwanini inafanyikia huko? what is the interest. Haya mambo yakuona mzungu ndio anaweza chambua chuya na mchele ndio tunaishia kutojiamini na kua omba omba.
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Huyu Semboja hana uzawa wowote kazi yake kujikomba kwa Jakaya; mara utasikia yuko na mama Salma Rufiji yote hiyo kujipendekeza!! Brian huyo mzungu anaijua Tanzania kama tebo ya mbili, ni private consultant lakini hapo nyuma aliwahi kufundisha UDSM.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Jamaa kashuka na hizi data kuwa asilimia 80% ya Watanzania wanategemea kilimo, na kilimo ndio uti wa mgongo wa uchumi wa Tanzania, masuala ya kilimo yamepewa kipaumbele kwenye MKUKUTA, MKURABITA, MKUMBITA na kusapotiwa na ASRP je serikali imewasaidiaje wakulima, haya ndio matokeo ya utafiti kwa wakulima
    FARMERS’ SERVICE SATISFACTION
    When asked what benefits they receive from the government, 82% of the poorest farmers replied ‘nothing’, as did 76% of the middle group and 66% of the least poor. Seventy-six percent of livestock keepers gave this answer, as did 80% of fishers.
    – 86% of farmers had never used chemical fertiliser,
    – 72% had never used agro-chemicals,
    – 77% had never used improved seed varieties.
    Baada ya hayo yoyote sasa umeletwa wimbo wa kilimo kwanza!.
     
Loading...