Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka Mitano Ndani ya JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Feb 25, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Siku zinapita, na zikishakupita hazirudi tena"
    Hapa miaka imepita, MINNE.
    Nakumbuka tarehe kama leo, 25 Februari 2008
    nilipojiunga na Jambo kama mchezo tu,
    baadaye ikaja Jamii Forums, nikaanza kuganda na kuganda.

    Sasa JF imekuwa sehemu ya maisha yangu.
    Kwa hivyo, badala ya kujipongeza mimi,
    ninawapongeza waasisi wa JF,HONGERA!
    ninaipongeza JF, HONGERA!
    ninawapongeza WANAJF WOTE, HONGERA!
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nawe hongera pia mkuu,
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera sn mkuu!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hongera sana
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera sana mammamia ni kama jana tu wewe una miaka mitano wengine leo ndio siku ya tano wengine wiki ya tano ndivyo ilivyo..

    congrats mkuu...
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hongera sana mazahandred

    sasa umekua, inabidi uanze shule kabisa.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nashika nafasi hii ajili ya urembaji baadaye ..
    Hongera sana kwa sasa
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Hongera mkuu 5yrs si mchezo,wengine ndio kwanza tuna mwaka 1 na na miezi minne hiv,ila 2008 nilikuwepo sana bongocelebrity na ndio ilikua juu sana kipindi hicho(tulikua na kina hombiz,matty,black manmen,nyani ngabu,eng nlitorela).
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mkuu

    Asante sana Binti Mtambuzi

    It's "Excellent" kupata Hongera na Baraka zako

    Asante sana Mkuu. "C'est la vie!, Dasn ist Leben!, Asi es la vida!, ...." Ndio Maisha, Mkuu! wakati mmoja anatambaa, mwengine wanapiga mbio na mwengine anaendea mkongojo. Cha muhimu sote tuko safarini.

    Asante sana Kongosho, nimeshamaliza Kinder sasa ninaanza la kwanza.
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mkuu, baadae tutakusanyika ku"toast for this"

    Asante sana. Umetaja watu wakubwa sana. Mungu awabariki wote.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Katika miaka mi5 hujawahi kula Ban?
    O/wise congratulation
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kabisa...sijui hata imekaaje na huwaje watu wakalambwa nyekundu.
    Asante sana.
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mkubwa.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I'll drink to that...
    Hongera na asante MammaMia kwa kuwa mmoja wa watu nisiochoka kuwasoma humu.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Utasutwa ..
    Acha uongo we mwana
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ntakupiga....
    Acha wivu!!
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jaribu ..
    Mbavu zenyewe kama betina wa gazeti la Sani .. kimbau mbau ..
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hongera..

    Hata hivyo ni miaka minne...si mitano... Hongera sana.

    Weka na profile yako basi please..
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    kwako wewe jf ni nyumbani hadi akina sie tunafaidi kwa raha zetu kwa kuwakuta wakongwe kama nyie hongera sana mkuu
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante Lizzy. Hata mimi huwa ninafaidika na mawazo yako hapa.

    AD Mkuu, kwa nini unamwonea pacha wako?

    Mapacha utawajua tu, usione wanagombana ukajaribu kutia lako.
    Asanteni nyote

    Asante sana mara mbili. Unajua uzee tena, nilihesabu kwa vidole (2008, 2009, 2010, 2011, 2012).
    Asante sana kwa kunirejesha katika msitari.

    "JF ni Nyumbani kwetu" ni maneno ya Marehemu Mpendwa wetu Regia - R.I.P.
     
Loading...