Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka michache ijayo, ibada zitakuwa kama ifuatavyo.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mojoki, Sep 25, 2012.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Miaka michache ijayo, ibada zitakuwa kama ifuatavyo.
    MCHUNGAJI: Bwana asifiweeeee!
    WAUMINI: Ameeeeeeeeeni!
    MCHUNGAJI: Tafadhalini washarika sasa tuchukue iPad,
    tablet PC, simu na kindle zetu ili tufungue 1 Wakorintho
    13:13. Pia washeni bluetooth zenu ili muweze kupokea
    mahubiri. Mnaotumia facebook, twitter, BBM na Whatsapp
    mnaweza kuendelea kupokea mahubiri haya. Tafadhalini
    washarika mnaweza kutumia Wi-Fi ya kanisa kwa uhuru
    kabisa kwa kutumia nywila ya IMANI613. Haleluuuuuuuyah!
    WAUMINI: Haleluuuuyaaaaaaaah!
    MCHUNGAJI: Wapendwa washarika sasa ni wakati wa
    sadaka kwa hiyo kadri ya itakavyokupendeza kumtolea
    Mungu unaweza kutumia credit ama debit card, pia unaweza
    kutoa sadaka kwa njia ya MPesa, Tigopesa, Airtel money
    ama ZPesa kupitia namba zinazoonekana kwenye skrini.
    WAKATI WA MATANGAZO
    KATIBU WA USHARIKA: Wapendwa washarika wiki hii
    kutakuwa na mikutano ya kiroho kupigia group letu la
    Facebook. Mada kuu itakuwa uponyaji wa kiroho kwenye
    ndoa. Washarika wote mnakaribishwa kushiriki.
    Siku ya Alhamisi kutakuwa na mafundisho ya Biblia moja
    kwa moja kupitia Skype kuanzia saa moja jioni. Tafadhali
    msikose kushiriki. Pia mnaweza kuendelea kufuatilia ibada
    hii pamoja na mafundisho yote kutoka kwa mchungaji
    kupitia akaunti yake ya Twitter.
    Haleluyaaaaaah!
    WAUMINI: Ameeeeeen!


    Source, Nimeiba fb
     
  2. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Very possible chief. Great thinker!
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mpesa, Airtel money on work through our church..

    Near by Soweto Mbeya.
     
  4. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Umesema umeiba! no, its just a reference!
     
  5. p

    pilau JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako hayo mambo ya mitandao na ibada katika hali ya kisasa tayari yameshaanza katika makanisa tembelea kanisa la Winners Chapel linaloongozwa na Askofu Dr. David Oyedepo liko Banana Ukonga DSM,wachungaji na baadhi ya waumini wanatumia iPad katika kuhubiri au kusoma Biblia ibada zinarushwa moja kwa moja kupitia sitelite ambapo ibada moja inaongozwa na yeye akiwa Cananland Nigeria na anawahudumia waumini wa madhehebu hayo duniani kote kwa wakati mmoja, hayo mambo ya M -Pesa Airtel money na tiGo pesa ni jambo la kawaida katika makanisa, makanisa hayo yamefikia hatua ya kutoa usafiri wa bure kwa waumini wao kwenda na kurudi kanisani katika maeneo mbalimbali ya DSM kama Kigamboni, Mbezi, Mbagala na Tegeta, Bwana Yesu Asifiweeeeee
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mbona hii ya kutoa sadaka kupitia mitandao ya simu ipo sasa
     
  7. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anti, nimekukubali kwa wizi mzuri!
     
  8. a

    anin-gift Senior Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu toka uji ziwa mpk now mtandaoni? ingekuwa enzi zetu ungeiadisia hii kwa kina munuo na ben au dom usiku watu wacheke kabla tilya hajapita
     
  9. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dah we jamaa umenijuaje???, ebana eeh kumbe unaingia pia humu Brother
     
  10. K

    Kiny JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu dunia inakonda**.........*
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    Sayansi hahahah
     
Loading...