Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka kumi ya Ndoa kwa Amani na Historia nzuri....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngaliba Dume, Feb 18, 2012.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Nashukuru Mungu mwaka huu ninatimiza miaka kumi toka kufunga ndoa na mke wangu mpendwa..Mwenyezi Mungu ametujalia kupata watoto wawili mpaka sasa..Tunawapenda na wanatupenda sana! Licha ya tofauti za hapa na pale,lakini nimekuwa na wakati mzuri ktk maisha ya ndoa;sijawa mkamilifu kwa asilimia zote,mara kadhaa nimedondoka na kuinuka...nilijitahidi, kudondoka kwangu kusiwe kikwazo ktk uhai na afya ya familia yangu!Hakika ktk hili nimekuwa muangalifu sana,mana natambua familia kwa maana ya mama watoto na watoto wananihitaji sana.... Mara ya kwanza kukutana na mama watoto wangu ni kama utani..ilikuwa mwaka 1992,wakati huo nikiwa kidato cha tano Tabora School,yeye akiwa kidato cha tatu Tabora Girls...sikuwa mjuzi wa kumwaga sumu kwa wadada,hii ni kutokana na malezi na exposure ya maisha yangu ya nyuma!nilisoma Seminary kwa miaka 5,sikuwahi kuwa karibu na viumbe hivi....nilipomaliza Form 4 nilichaguliwa Tabora Wavulana..enzi za jeshi la Afande Chacha. Kwa mara ya kwanza naingia ktk dunia mchanganyiko,nimefika nakutana na Disco la karibisha FormV...sijui nicheze vipi,nifanyaje na nani wa kucheza nae,kwangu ulimwengu wa disco ni msamiati mpya,tena disco la mchanganyiko?kila aliyekuwepo ktk darasa langu ana "partiner" wake;nilijikakamua kwa soni na woga kumuomba dada mmoja nicheze nae.....Oooops kumbe that was my real wife,a today's mother of my children!!Tukaendelea kila disco tunacheza wote,mikusanyiko ya dini na mengine tukawa pamoja..badae nkamaliza na kupanda gari Moshi kurudi kwetu,tukabaki kukumbukana kwa waraka wa barua(mana simu hazikuwepo)....hali hii ilikwenda miaka miwili(mana yeye advance alipelekwa Weruweru Girls)...hatimaye nikamaliza chuo na kupata kazi...nilimsubilia nae amalize adi chuo kikuu...then tukajipanga kwa miaka kadhaa..hatimae 2002 tulikata shauri na kuwa mwili mmoja!Namshukuru Mungu this was my first woman that made me to knw the world of love...and real i was the first to her!japo baadae wapo waliopandia Manzeshe wakashuka Magomeni..lakini uyu ndo tuliyetoka nae Ubungu tukiwa na nia ya kufika Posta mwisho wa safari! Namshukuru Mungu amenipa afya njema..nimeshuhudia watoto wangu wakikua na kuanza shule....Halaa to my clasmate at Tabora school,Udsm and other Co-Workers....Mungu atupe uzima tuwashuhudie watoto wa watoto wetu na tuwape michapo ya Upendo Wetu....Gracia el Tutti..
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hongera sana sana sana.inshallah,mleane na ipo siku mshuhudie wajukuu
     
  3. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Amina mkuu..na iwe ivo kwa maneno ya kinywa chako!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    hongera
     
  5. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Sasa achana na habari za kudondoka mkuu
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Hongera sana tena sana mkuu. .
    mna story nzuri sana kuanzia mlipo kutana
    na ninawaombea story hiyo iendelee kuwa
    nzuri mpaka milelee..
    Wewe , mkeo na wanao mmbarikiwe sana ..
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    na wewe je?
     
  8. Tosha

    Tosha Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah umenigusa!HONGERA SANA!ni wachache sana wanaokiri udhaifu na kuonyesha kuthamini walichonacho!nakutakia miaka mingi ya ustahimilivu na mafanikio!NDOA yako iwe shule kwa wengine na hivyo utangaze makuu ya MUNGU!pongezi nyingi na hongera sana!
     
  9. Tosha

    Tosha Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah umenigusa!HONGERA SANA!ni wachache sana wanaokiri udhaifu na kuonyesha kuthamini walichonacho!nakutakia miaka mingi ya ustahimilivu na mafanikio!NDOA yako iwe shule kwa wengine na hivyo utangaze uwepo wa MUNGU!pongezi nyingi na hongera sana!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kongosho atakuja kumjibia.....lol!!!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo wewe sasa uwe mwanafunzi wa kwanza!!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu, endelea kuithamini ndoa yako!!
     
  13. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Ninajitahidi sana mkuu...ukifunguafungua Biblia kidogo(kama iman yako inakuruhusu) ata yeye ktk Umungu wake alidondoka mara tatu alipokua akielekea Golgota!mimi ktk ubinadamu wangu yaweza kuwa zaidi!cha muhimu ni kujitazama,kukiri madhaifu,na kuomba neema ya Mungu ktk kuyashnda yaliyo magumu!All in all ushauri wako nitauzingatia!
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mungu awabariki ndg zangu.
     
  15. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Insha-Allah mkuu!familia yenye upendo ni nyumba ya MUNGU.....!!nimejikabidh kwake,anisimamie mpaka hapo atakapotutenganisha kwa mapenzi yake!Asante kwa dua na nia njema kwa familia yangu
     
  16. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Amina mkuu
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana hii story yako...Hongera sana Mkuu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    hongera.

    Uache 'wanaopandia manzese na kushuka magomeni'
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!very interesting stn ry,hongera sn mkuu,at least leo umetupatia kitu kimpya maana humu matatizo ya mahusiano/ndoa ndio vilio kila siku,tunashukuru kwa kututia moyo ambao hatujajiunga humo,kumbe yanavumilika na kusonga mbele,mungu awabariki sn na kuwapa umri mrefu!
     
  20. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    so romantic mkuu, hongera sana, .................ila uache ubahili wa hiyo kitu bana................ piga fimbo za kutosha kisawasawa............... mtu mwenyewe mmetoka naye mbaaali, sasa unarembaremba nini??..................

    na hiyo nyota ya kijani uliyomeza inakukosesha mengi................... mie 10 yrs nadhani kwa uchache ningekuwa na watoto kama 6 hivi!!.................... teh teh, hongera sana tena mkuu....................
     
Loading...