Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka inaenda familia inamkatalia asioe...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chitanda.nyoka, Jun 15, 2012.

  1. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kuna kaka yangu ana miaka 31 ana kazi nzuri inayomtosha kuanzisha family pia kuna dada yetu mkubwa ana miaka 33 ambaye hajabahatika kupata mume wala hana mtoto kwa kweli amekua na mawazo sn anaweza akapata bf wanakaa km miez 3 au 4 then jamaa anapotea,ss tatizo kaka anataka kuoa mama anamkatalia anamwambia asioe mpaka dada aolewe coz atajisikia vibaya mdogo wake akianza kuoa kabla yake.jf tunamshauri vp huyu kijana coz huyo dada yetu hata dalili hana maana afadhari kungekua na mtu kaleta angalau barua kidogo tungekua na moyo.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. dada yenu akiahirisha kuolewa sijui itakuaje. mia
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hiyo mipango kaweka nani ya kuwa mkubwa ni lazima aoe au aoelewe ndio wadogo wafatize. Mtafutieni wazee wamuelimisha ikiwezekana hata wakuu wa dini ajue hiyo itasababisha kijana kuendelea kuzini. Ikishindikana, mimi sioni tatizo ya yeye kuendelea kumtii mamake kwa hilo. Kama anaweza oa bila kushirikishwa itakuwa ni bora, blessing zinatoka kwa mungu hasa ikiwa ni kitu chenye kheri.
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo huyo dada asipoolewa kabisa wadogo zake wote hawataoa wala kuolewa?? aisee hii ni brand new kwangu!
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnashangaa! hili ni jambo la kawaida kwenye familia nyingi. marriage order = child order
    ushauri ni kaka aoe kama kapata mwenzi, dada yake akiumia roho atajiju
     
  6. L

    Lady G JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii tabia ipo sana jamani, ila mama akielimishwa ataelewa, rafiki yangu ilimtokea, dadake mkubwa hakuwa ameolewa mama akagoma ila baada ya kushauriwa mama akakubali na tukacheza harusi. Inawezekana
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh,mila na destury zingne zishapitwa na wakat. nahc hii ni mila ya kabila flan. to hell bana mwambie kaka yako amchukue msichana wake aishi nae dada ake akiolewa ndo aende nae kufunga ndoa. mila nyingne noma!
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh jf kuna visa na mikasa
     
  9. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,101
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    Utamaduni mwingine wakiduanzi kinoma.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mimi nilioa kabla kaka yangu hajaoa,tatizo ni nini?
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    duuh...yale yale....
     
  12. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la kuoa na kuolewa ni la mtu binafsi na sio la Familia. Nashangaa mtu ana mwenye umri unaozidi miaka 18 eti bado anafanyiwa maamuzi na wazazi wake, huo ni utumwa kuliko ule wa waarabu. Wazazi kazi yao ni kushauri na wala sio kuwafanyia maamuzi ndugu. Pia usisahau kuwa Mungu ndiye aliyeumba wazazi ni vyombo vilivyotumika kwa hivyo maamuzi yako kwenu.

    Asanteni sana!!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo dada yenu asipoolewa kaka yenu nae hatooa? ina maana familia nzima haitooa wala kuolewa?
    ama kweli urasimu hadi kwenye familia sio mchezo.......

    kaka yako anajua kuwa anaishi maisha yake?
    na kila mtu ana uhuru na uamuzi juu ya maisha yake?
    :shock:
     
  14. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mdogo wangu kaolewa 2010,wakati mimi kaka yake bado sijafikiria kuoa,je ingekua lazima tusubirie mkubwa aoe kwanza huoni apo dada yng angekosa mume?mila nyingine hazina umuhimu wowote zaidi ya uchuro tu.
     
  15. majany

    majany JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kwani mama yenu ni mungu mtu..........usikute huyo kaka yako ni bank teller af unamuona kasooooooma.....yeye ndiye tatizo...mama hana tatizo..kaka yako ndiye zoba
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Samahani lakini huyo Bi mkubwa wenu ana sababu hiyo tu au zaidi ya hiyo? Na kaka yenu mwenyewe anasemaje na uamuzi wa mama yenu? Tahadhari kunaweza kukawa na sababu nyengine na kwa kupoza pengine mama anahisi huduma atakazotowa kaka zitashifti kwa mke hivyo anajificha kwa kutumia dada yenu.
     
Loading...