Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka hamsini ya uhuru pschiatric unit zetu hazina Lithium Carbonate

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kelvin X, Nov 24, 2011.

  1. Kelvin X

    Kelvin X JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 348
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu baada ya utafiti nilioufanya nimesikitika kwamba kuna tatizo la msingi kwenye system yetu ya afya; nimegundua dawa muhimu sana kwa wagonjwa wa akili specificaly wale wenye affective disorder (mania), wanaishia kuwa vichaa kabisa kutokana na kukoa dose ya Lithium carbonate ambayo ni very effective kwa huu ugonjwa....

    Wenzetu Kenya na Uganda wanazo toka siku nyingi. Wizara tafathali jitahidini wagonjwa wetu waweze pata hii dawa hapa nchini kwa bei rahisi, mtoto wangu anaugua toka mwaka juzi na uwezo wakufuata dawa Nairobi kila mwezi sina.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    pole mkuu!! katika suala zima la afya ! hapa siwezi kuitetea serikali yangu...
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dah pole sana kelvin x! Na bado kwenye upande wa magonjwa ya sikio sasa! Wataalamu Tanzania nzima hawafiki 10.Na kati yao hao 10,3 wamestaafu! Msongamano ni mkubwa Muhimbili. Pale serikali imepaequip na vifaa vyote..tena very sophisticated. Lakini kweli itakuwa huduma bora, au bora huduma..?!
     
  4. Kelvin X

    Kelvin X JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 348
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    asante mkuu natumai kuna watu wa wizara wanapita humu pengine wataona na kuchukua hatua
     
  5. C

    Claxane Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna maabara ya kumonitor level ya lithium reagent ni gali kwa walala hoi
     
  6. Kelvin X

    Kelvin X JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 348
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    ni kweli trachoma. najua hii dawa inaitaji monitoring coz therapeutic window yake ni ndogo ila jamani hata pale mirembe a consultant pschiatric hosp washindwe monitoring? sithani, i think ni luck of committment na choices
     
  7. Kelvin X

    Kelvin X JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 348
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    claxen uganda na sisi nani maskini zaidi
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni bora kitu kiwepo ughali utakuja bahadae!
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Miaka hamsini ya Uhuru Hospital hazina dawa kuna majengo tu, wagonjwa watatu kitanda kimmoja.
     
Loading...