Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 7 ya JK hana alilofanya, miaka 3 iliyobaki hana jipya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Feb 16, 2012.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni jambo la kushangaza watz kuendelea kuvumilia serikali legelege iliyoko madarakani,uchumi umeyumba,huduma za jamii zimezorota,hali ya maisha kwa ujumla imendelea kuwa ngumu,haki inapatikana mpaka kwa migomo na maandamano,binafsi nilishawahi kupitia jukwaa hili kuonyesha udhaifu wa rais haswa kwenye mambo ya msingi,mfano wakati tukiwa kwenye matatizo ya mgao wa umeme rais anazungumza mwaka mmoja baadaye,kitaaluma rais wetu ni mchumi alipswa kuwambia wananchi athari za sasa na baadaye zilizotokana na mgao wa umeme na serikali imejapangaje kutatua kero zao,swala la madaktari kwa sababu pia ya kutona mbali atakuja kulizungumzia kwenye hotuba zake za mwisho wa mwezi,tumepoteza maisha ya ndugu zetu kwa sababu ya ubabe wa serikali,leo rais anakuja kuzungmza a month later,watz tuamke kwa nini asipumzike tukapata rais mwingine niinaamini hatutapata dhambi kwa mungu kwa kumwondoa huyu msanii madarakani,ninaamini mungu atasmama na sisi,hatuwezi kushindwa wenzetu wameweza why nt us? tuweke itikadi pembeni tupiganie taifa letu,nchi yetu si masikini ni kwamba hatuna viongozi wanaojali matatizo ya watz...
    MUNGU IBARIKI TANZANIA..
    Nawasilisha
     
  2. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sio miaka 7 ni miaka mitatu tu Kwani mitatu na ushee alikuwa anabembea mamtoni...
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh mi sina la kusema ZAIDI
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umeandika kwa chuki sana.inaonekana umeota usiku,af asubuhi hii umekimbilia JF kuhara
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mods hii thread unaweza kuiunganisha na ili iliyobeba kichwa cha habari "Baba Mwanaasha mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni" ili aliyeileta akaone mbivu na mbichi anazohitaji.... kuiacha ikiwa inajitegemea tukakuwa tunarudia mambo yale yale.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ugumu wa maisha ni kipimo cha akili yako,ie uwezo wako wa kufikiri.unataka kikwete akuletee pesa ya matumizi na mkeo nyumbani?
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    fanya kazi wewe acha kulalamika.kwa lugha yetu kule kijijini tunasema WORK HARD MEEEEEEEEEEEEEN
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    kipo alichikifanya....katuletea mfumuko wa bei usio na mfano wake katika historia ya tanzania na tanganyika
     
  9. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    I like that, mtu anaweza akaibuka na vipimo vyake bila vigezo na akakupa zero. Nanini baraka kwanini usirudie vipimo vyako kwanza na kutupa vigezo ili nasisi tuangalie mantiki ya hoja yako. Inawezekana kabisa unachosema ni ukweli lakini hisia zako tu hazitoshi kwa great thinker
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu mwenye akili zake timamu anayeweza kukubaliana na wewe, na katika hali ya kawaida hakuna mwananchi angeweza kumvumilia Rais yeyote akaendelea kubaki madarakani tena kwa kumchagua kwa kipindi kingine ili aendelee huku akijua kuwa hajafanya lolote kabisa... rekebisha thread yako!
     
  11. m

    mharakati JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hatutaki hilo ila serikali itengeneze mazingira mazuri ya ajira ya kujitegemea au mafunzo kwa vijana wapate uzoefu wa kazi ili waweze kujiajiri au kuajiriwa katika sekta binafsi...mazingira ya sasa graduates wangapi wanapata ajira au wangapi wanaaply wanaambiwa hamna kazi..je serikali kwa nini isitengeneze internship program kubwa ya kuchukua hawa graduates kuwapa hizo experience...yaani kwa kifupi ubunifu wa ajira unatakiwa mbona wamerakani na maendeleo yao na filosofia yao ya ubepari na individualism bado wanalalamikia serikali yao kuhusu ugumu wa maisha? tafakari
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na mimi nikiibuka tu na kusema mtoa thread umekurupuka bila kuanisha nimefikaje kwenye jibu la kukurupuka nitaonekana hakunaga. Haitoshi kutuaminisha tu kuwa hajafanya kitu.
     
  13. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kaleta na Net za kufugia kuku wa kienyeji!.......
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Songambele you really deserve to be a great thinker.... Naninibaraka tuletee vigezo ulivyotumia, then you will be supported otherwise you don't deserve to be among the great thinkers.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kinyesi kinaweza kuwa mbolea na pengine nishati pamoja na kwamba kinanuka. Mpe Jk haki yake kusema hakuna alilofanya sitakosea kusema una chuki binafsi.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ni ushauri mzuri for a better life of every Tanzanian but we can't deny that he has done nothing at all!
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekupenda una akili sana. Jibu lenye akili.

    Kama ni binti tuwasiliane naweza kuleta posa. Natafuta jinsi za mama wenye akili kwa faida ya watoto wangu.
    kama ni mwanaume niwie Radhi kwa shambulio langu la aibu dhidi yako.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naninibaraka,

    Umeleta ushuuuuuzi hapa unanuka nenda kajisaidie ukaoge kisha rudi hapa utupe kipimo ulichotumia kufikia hitimisho hilo. Hitimisho la chuki daima hukosa vigezo na vipimo ulivyotumia kutoa mada hii.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Naanza kumkubali/kumpenda JK

    1.namna anavyoichukulia hii ishu ya Katiba-JK alikubali kuyafanya mapendekezo ya CDM kuwa ndio mswaada wa serikali
    hata kama wabunge wa CCM waliigomea serikali lakini JK personally ameonesha ukomavu mkubwa nampa saluti.

    2.JK aliruhusu posho kuwa 200 baadae akarudisha kubaki 70 naamini JK alisoma alama za nyakati na akoweka pembeni matakwa ya wabunge wa ccm ya kutaka 200.

    3.JK tumemsemea mbovu sana na magazeti chafua yeye sana, nakiri kuna vitisho kwa waandishi wa habari ila si kama kipindi cha Mkapa. Mkapa angesha muweka ndani Mr.JF na Mwanahalishi+Mwanaichi+Tanzania daima

    Na mengine mengi tu:

    Huyu naye inawezekana ni kundi moja na wewe ila kama ataiona hii thread yako sijui reaction yake itakuwaje.
     
  20. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    wewe chizi unazani hizo pesa wanazotumia kujitajirisha binasi na familia zao ni za nani kama siyo zetu :smash:
     
Loading...