Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Dec 9, 2011.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jaman ee wana jamv mim bhado sijaona umuhimu wa kusheherekea miaka 50 kwan inafanyika dar kila mwaka na pia wao ndo wana haki hyo. Uku Arusha kuna watu hawajui kama kuna kitu kinachoitwa miaka 50
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Miaka 50 ni siku 365 zidisha kwa hamsini.

    Kwa waarusha waambie mtoto akizaliwa mpaka aje kuwa "Seuri".
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Huu umeme ni kwamba umekatika kwetu tu?sasa kuna haja gani yakusherekea wakati mie niko kwenye kifungo cha Ngeleja?
    Siko Huru
     
  4. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimeipend bure bila hela
     
Loading...