Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya Uhuru wa Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mr.Professional, Sep 15, 2011.

  1. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Baada ya miaka 50 ya uhuru je tumefanikiwa katika yale malengo ya uhuru ya kuondoa maadui watatu ujinga maradhi na umaskini ????, Je watoto wetu wanapata elimu bora ?
    Je tumeondoa adui maradhi ?
    Je tumeondoa umaskini ama ndio umezidi ?

    Hebu toa maoni yako kabla ya dec 2011?
     

    Attached Files:

  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uhuru wa tanzania? Ninavyofahamu mimi Tanzania haijafikisha umri huo
     
  3. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila siku ni afadhali ya jana, sioni hata hizo faida za uhuru!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwangu mimi mazuri ni machache mno
    ndio maana tunahitisha kwa kusema HAKUNA CHOCHOTE CHA KUJISIFIA
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Lakini mbona kama wanavitambi?
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yes. They look rough but healthy. They are probably cash poor but not lacking in other ways. Rural life.
     
  7. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa wenye experience na maisha ya vijijini ni kawaida kuwakuta watoto hivi kwani mazingira yao na vyakula vyao walishavizoea na hawaoni tabu kuishi jinsi walivyo ila sie ambao tunatamani wawe walau kama sie ki hadhi ndo tunatafakari je ni haki kwa nchi yenye raslimali kama hii kweli kusherehekea miaka 50 ya uhuru wake huku mamilioni wakiwa katika lindi la umasikini na tofauti ya kipato kati ya alienacho na asiyenacho inazidi na bado wakuu wetu wanatupaka mafuta kwa migongo ya chupa kuwa TUMETHUBUTU, TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE. What a crap!!!???
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watoto wamechoka sana na maisha
     
Loading...