Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 Ya Uhuru wa TANGANYIKA,Tuwakumbuke Mashujaa wetu.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mtemiwaWandamba, Jun 29, 2011.

  1. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kwanza kabisa Viongozi wa kijadi na kieneo walioongoza mapambano
    dhidi ya Wakoloni;
    Kinjeketile Ngwale, Watemi Chabruma, Songea, Mirambo,Isike ,Mkwawa, Kimweri
    Mbega, Sina Meli Mandara, Abushiri Bin Salim,Kingo.Rumanyika Kingalu, Kiwanga...........

    Pili Wanaharakati wa mapambano kupitia Vyama vya Siasa;
    1)TAA: Abdulwahid Sykes,Jumbe Tambaza,Vedastus Kyaruzi, Mzee Mtemvu,Shekhe Ramia...........
    2)TANU:Abdul Wahid sykes,Ally Sykes ,John Rupia ,Julius K Nyerere, Joseph Kimalando,
    Abubakari Iranga, C O Milinga, Tewa S Tewa, Patrick Kunambi,Dosa Aziz Ally,Rashid M Kawawa,
    Bibi Titi Mohamed,..............

    Ongezea orodha unaowafahamu Makamanda waliokuwa msitari wa mbele
    katika harakati za kudai Uhuru wa Tanganyika.......

    Mapambano bado yanaendelea
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wazee waliodai uhuru wa TZ walivyo sasa
    bora wangebaki chini ya mkoloni

    CCM oyeeeeeeeee,anayesema CCM mbaya,mmbaya mwenyeweeeeeeeee

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  3. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Inasikitisha sana. Miaka Hamsini ya kujitawala,hali ni mbaya haina mfano.
     
Loading...