Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru unajivunia nini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango2, Dec 8, 2011.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    mi najivunia 'kupata degree yangu ya kwanza kwa pesa za walipa kodi wa tanzania ingawa ninadeni HESLB ambalo sijui kama huya wanayalipaga'

    Je wewe unajivunia nini katika miaka hii 50 ya uhuru!
     
Loading...