Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru tanzania nchi gizani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, May 27, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo imeniuma sana. Umeme umekatika tangu saa 11 jioni, nimeuliza tanga hakuna umeme, dar giza, dodoma, morogoro pia gizani. Nadhani ni issue ya nchi nzima. Hv tunaelekea wapi jamani?
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kuzimu.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,501
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Huo ndio urithi aliotuachia nyerere! alikataa steigler usifuliwe umeme toka enzi hizo, kwanini?
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    itakua hamhitaji umeme ndomaana!..
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    unazungumzia Tanzania ipi yenye miaka 50?
     
  6. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nchi nzima kweli, nimewasiliana na watu Mwanza, Arusha na Ruvuma kote hamna umeme, kweli Tanzania bila umeme INAWEZEKANA.
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    i i i i i i i i i i i (nimeshangaa kwa kinyamwezi)TABORA PIA HAKUNA UMEME TOKA SA 11.KUMBE NI NCHI NZIMA.Kumbe BADRA MASOUD KAKOSEA KUTANGAZA KWAMBA MGAO UMEKWISHA?SAFI SANA CCM,KWANI MUDA SI MREFU SIMU YANGU ITAZIMA NA NITAKUWA MPWEKE.KIDUMU CHAMA CHA MAP.......O...Y.....O......YO
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Check well, hapo kwenye red hawatumii grid ya Taifa....... Niliwasiliana na Mbeya, pia walikuwa gizani kwa muda mrefu leo.
     
Loading...