Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50,ya uhuru Tanganyika,Waalimu pekee ndo wanastahili utumishi uliotukuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TASLIMU, Jan 1, 2012.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mazingira magumu ya kufanyia kazi,lakini wanatoa wahitimu,chekechea mpaka chuo.
    2.wanajeshi nao wanajitahidi
    3.wauguzi na madaktar
    Walioboronga miaka 50
    1.wanasiasa(wanashibisha matumbo yao)
    2.wanasheria&mahakama(mikataba mingi ya kinyonyagi,wapo kimaslai)
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S embarassed: Waalimu kweli wanastahili sifa. Japo kila kukicha wanatishiwa kupigwa virungu kama wakiandamana, lakini bado wanaifanya kazi yao kwa moyo. Hawa wanasiasa hawana lolote zaidi ya kujali matumbo yao na familia zao.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Waalimu nao wameshachakachuliwa tu na mfumo m'bovu. Hawana motisha na wanakazania tuition na kuuza vitini vya kufundishia! Huyu mgonjwa wa kufa, akiweza dawa hawezi uji! Kha!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata waalimu wanaangalia maslahi yao siku hizi na sio ya wanafunzi. Wanaona kama hamna anaewajali wao nao hawana haja ya kujali.
     
  5. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila bado wanapiga mzigo pamoja mazingira,nyie nyote humu JF mmefundishwa na waalimu,na watu wanaojua kusoma na kuandika,ila walimu pekee ndo wanaishi maisha magumu!Waalimu MgomoWetu ni mwezi huu january 2011,GOMENI
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa Tanzania, serikali ilikwishaapa kuwa walimu siyo viumbe wenye stahili ya kupata maisha bora, daima dawamu.
    "Kama walimu mnataka maslahi bora, acheni kazi hii mkatafute kwingine--Hawa Ghasiya:shock:
     
  7. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wanaenda kusoma MBA,siasa
     
  8. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mungu wangu wamekula........... wameshiba......... wakavimbiwa.......... sasa wameanza kulewa...... Mungu yupo na atakuwepo 2015:focus:
     
  9. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tatizo hawaijui shida ya walimu hawa kwani watoto wao hawasomi shule hizo ama wako nje ya nchi au wasoma shule za ''international ".. Wanataka kuzalisha jamii ya wajinga ili waendelee kukaa madarakani milele... Ole wao
     
  10. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwezi wa mgomo ndo huu,kwa waalimu,waache bla bla!wakaze wafungue mwaka,kwa mgumu
     
  11. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwezi wa mgomo ndo huu,kwa waalimu,waache bla bla!wakaze wafungue mwaka,kwa mgomo
     
Loading...