Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru Tanganyika!Tubadilishane na zanzibar kulea mwana wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TASLIMU, Dec 8, 2011.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami kama mtanganyika(tz bara)nina Nguvu ya hoja,ktk miaka50,tufanye mabadiliko juu ya serikali ya jamhur ya muungano(ambayo imeimeza tanganyika)mi naomba miaka 50 hii,sasa hivi iwe zamu ya zanzibar kubeba serikali ya JAMHURI YA MUUNGANO,alafu TANGANYIKA ichukue nafasi ya ZANZIBAR,Rais wa iliokua serikali ya zanzibar awe wa jamhuri,alafu wa tanganyika abaki tanganyika,sisi tanganyika tuwe na bunge la wawakilishi,mambo ya muungano yote yahamie zanzibar(imezwe)vyama vya michezo vya taifa km TFF viamie zanzibar,nk,ikipita tena miaka 50,irudi tena bara
    Iwa mwema
    Wakatabahu
     
  2. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo nalo neno, ila we unadhani akina yahe watakubali hilo wazo lako?
     
Loading...