Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru still no vazi la taifa!?... Mungu wangu!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kanguni, Jan 16, 2012.

  1. K

    Kanguni Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana nisaidieani mwenzenu sielewi kabisaaaaaa.... Hivi kutafuta vazi la taifa la Tz mwaka 2012 si sababu tosha ya kuwaburuza mahakamani mawaziri wote waliopita waliopewa dhamana ya utamaduni? kwa nini hatukutafuta vazi la taifa miaka ya 60 huko?.. kama zipo sababu za msingi nisaidieani pliz... aaah sisi bwana...
     
  2. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bado sijaelewa mantiki ya kuwa na vazi la taifa,kwanza tunatakuwa na vazi la taifa ili iweje??,litasidia vipi katika kukuza uchumi?,cha muhimu ni kutunza utamaduni wetu na sio hadithi ya vazi la taifa.....kwanza ni upotevu wa pesa tu kuhunda tume ya kuandaa vazi la taifa baada ya miaka 50 ya mkoloni kuondoka katika ardhi ya wana watanagnyika,
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haina maana yoyote
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    lina umuhimu gani hilo vazi?
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    vazi la taifa ni ugali au umeme?....
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi hamjui kuwa hii nayo ni njia tu ya kula kodi zetu!
     
Loading...