Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

miaka 50 ya uhuru ongezeko la IT chuoni oyeee..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hau, Dec 8, 2011.

  1. H

    Hau Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kupongeza serikali kuhakikisha kila chuo wanatoa masomo ya IT nchini bali miaka inayokuja waboreshe ajira.
     
  2. H

    Hau Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio baraka za kimaendeleo
     
  3. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haina maana yeyote kuanzisha IT course kila chuo wakati kuna ufinyu wa ajira hiyo ni sawa na kujaza pipa maji kwa kutumia kichujio
    [HR][/HR]Whenever you do anything rember your Aim
     
Loading...