Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru ng'ombe anauzwa kwa kipimo cha kupiga TAKOO!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 25, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Duh hii ndiyo tz bwana, wakati kuna watz wanaishi kwenye dimbwi la utajiri wala bata kwenye ndege kila nyayo zao zikiwasha tu, leo hii kuna maeneo ktk tz hii wanauza mifugo yao kwa kipimo cha zama za mawe za kale!
    Yani kama ni mbuzi basi mteja humnyenyua na kukadiria uzito na kama ni ng'ombe basi hupigwa **** na likitikisika ndipo majadiliano ya bei huanza!

    Hii ipo mikoa ya kanda ya ziwa!
    Chanzo Star tv habari!!
     
Loading...