Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru na viongozi wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyangalo, Oct 13, 2011.

  1. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    mtalii.jpg

    Hapa ndo utaona kama taifa hatuna vision kila rais na yake. Ila huyo mwenye suti na suitcase anaonekana yupo serious zaidi kutuondoa kwenye umaskini! Tafakari chukua hatua!
     
  2. M

    Maria77 Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli!na suti ni lazima akachague sasa akikaa hapa nani atamchagulia?
     
Loading...