Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru na umaskini.... Watanzania tuwatoe hawa wakoloni weusi jamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by futikamba, Jul 12, 2011.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za jioni wakuu
    Kwa muda sasa nimekuwa nikipitia pitia thread katika jukwaa hili na kwa kusema ukweli, mengi yasemwayo yanaumiza saaana.

    Yapata miaka 50 sasa tokea tupate uhuru. Serikali yetu inahangaika kuandaa sherehe kwa mabilioni ya pesa, kutetea posho na wao kujipendelea ktk kila sekta hali watanzania walio wengi wanaishi kwa kipato chini ya $1. Hali ni mbaya sana. Nawashangaa kweli hawa viongozi wetu.

    Juzi nimeangalia taarifa ya habari hapo ITV walionyeshwa wamama na watoto wadogo wakiokota mabaki ya chakula na mkaa jalalani ili kuweza kukidhi njaa zao. Jamani!! tena ni dodoma ambako muheshimiwa waziri mkuu wetu alisema kwamba posho zinawasaidia omba omba nje ya bunge. Inauma sana asee... Huo ni moja tu ya mifano miiingi sana ambayo ukifikiria, inasikitisha sana.

    Natoa wito sasa kwa watanzania kusema BAAASI. Uvumilivu na utushinde sasa, utu wa viongozi wetu umegeuka wa kinyama sana. Hata sijui hawana ile "guilty conciousness" kwenye nafsi zao??? Wakati wao wakiendelea kwa ari, nguvu na kasi zaidi kuandaa hilo lisheree lao la miaka 50 ya uhuru na umaskini na sisi tujipange kufanya maandamano ya amani nchi nzima kuwakosoa katika kila idara. YES WE CAN. Nani sasa atatuondoa katika dimbwi hili la umaskini wa kutupwa kama sio sisi wenyewe? Huu sasa si uvumilivu bali ni upumbavu (samahani kwa neno hilo, kama muelewa utaelewa tu maana yangu). Tujikomboe jamani....


    FK
     
  2. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Usisahau na mzigo wa kuibeba Zanzibar.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    W

    Wenyewe wanasema wanaibeba Bara!
     
  4. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao nao naona tuwaachie tu wajiendee zao kwani wao nd'o wata-loose zaidi, sio sisi.
    "Mtoto akililia wembe........................................................."
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Tanzania ndio basi tena. The way mambo yanavyoendeshwa na inchi inakoelekea, tumeshafikia point ya kuwa one of the Never to Develop Countries
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kamsome tena George Orwell katika kitabu chake cha ANIMAL FARM...hautashangaa tena kwa yanayotokea TZ!


    Fungua hii:
    http://www.george-orwell.org/Animal_Farm/index.html
     
  7. j

    join9527 Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] futikamba

    Yesterday 08:23 PM
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Senior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 18th January 2010
    Posts : 178

    Rep Power : 22



    [h=2][​IMG] Miaka 50 ya uhuru na umaskini.... Watanzania tuwatoe hawa wakoloni weusi jamani[/h]
    Habari za jioni wakuu
    Kwa muda sasa nimekuwa nikipitia pitia thread katika jukwaa hili na kwa kusema ukweli, mengi yasemwayo yanaumiza saaana.

    Yapata miaka 50 sasa tokea tupate uhuru. Serikali yetu inahangaika kuandaa sherehe kwa mabilioni ya pesa, kutetea posho na wao kujipendelea ktk kila sekta hali watanzania walio wengi wanaishi kwa kipato chini ya $1. Hali ni mbaya sana. Nawashangaa kweli hawa viongozi wetu.

    Juzi nimeangalia taarifa ya habari hapo ITV walionyeshwa wamama na watoto wadogo wakiokota mabaki ya chakula na mkaa jalalani ili kuweza kukidhi njaa zao. Jamani!! tena ni dodoma ambako muheshimiwa waziri mkuu wetu alisema kwamba posho zinawasaidia omba omba nje ya bunge. Inauma sana asee... Huo ni moja tu ya mifano miiingi sana ambayo ukifikiria, inasikitisha sana.

    Natoa wito sasa kwa watanzania kusema BAAASI. Uvumilivu na utushinde sasa, utu wa viongozi wetu umegeuka wa kinyama sana. Hata sijui hawana ile "guilty conciousness" kwenye nafsi zao??? Wakati wao wakiendelea kwa ari, nguvu na kasi zaidi kuandaa hilo lisheree lao la miaka 50 ya uhuru na umaskini na sisi tujipange kufanya maandamano ya amani nchi nzima kuwakosoa katika kila idara. YES WE CAN. Nani sasa atatuondoa katika dimbwi hili la umaskini wa kutupwa kama sio sisi wenyewe? Huu sasa si uvumilivu bali ni upumbavu (samahani kwa neno hilo, kama muelewa utaelewa tu maana yangu). Tujikomboe jamani....


    FK ​



    Life is full of suprises....

    [​IMG] [​IMG] Reply [​IMG] Reply With Quote [​IMG]

    [HR][/HR]
    [​IMG] Makaimati

    Yesterday 09:04 PM
    #2 [​IMG]
    [​IMG] JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 4th April 2011
    Posts : 441

    Rep Power : 22



    [h=2][​IMG] Re: Miaka 50 ya uhuru na umaskini.... Watanzania tuwatoe hawa wakoloni weusi jamani[/h]

    [​IMG] By futikamba [​IMG]
    Habari za jioni wakuu
    Kwa muda sasa nimekuwa nikipitia pitia thread katika jukwaa hili na kwa kusema ukweli, mengi yasemwayo yanaumiza saaana.

    Yapata miaka 50 sasa tokea tupate uhuru. Serikali yetu inahangaika kuandaa sherehe kwa mabilioni ya pesa, kutetea posho na wao kujipendelea ktk kila sekta hali watanzania walio wengi wanaishi kwa kipato chini ya $1. Hali ni mbaya sana. Nawashangaa kweli hawa viongozi wetu.

    Juzi nimeangalia taarifa ya habari hapo ITV walionyeshwa wamama na watoto wadogo wakiokota mabaki ya chakula na mkaa jalalani ili kuweza kukidhi njaa zao. Jamani!! tena ni dodoma ambako muheshimiwa waziri mkuu wetu alisema kwamba posho zinawasaidia omba omba nje ya bunge. Inauma sana asee... Huo ni moja tu ya mifano miiingi sana ambayo ukifikiria, inasikitisha sana.

    Natoa wito sasa kwa watanzania kusema BAAASI. Uvumilivu na utushinde sasa, utu wa viongozi wetu umegeuka wa kinyama sana. Hata sijui hawana ile "guilty conciousness" kwenye nafsi zao??? Wakati wao wakiendelea kwa ari, nguvu na kasi zaidi kuandaa hilo lisheree lao la miaka 50 ya uhuru na umaskini na sisi tujipange kufanya maandamano ya amani nchi nzima kuwakosoa katika kila idara. YES WE CAN. Nani sasa atatuondoa katika dimbwi hili la umaskini wa kutupwa kama sio sisi wenyewe? Huu sasa si uvumilivu bali ni upumbavu (samahani kwa neno hilo, kama muelewa utaelewa tu maana yangu). Tujikomboe jamani....


    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]



    FK




    Usisahau na mzigo wa kuibeba Zanzibar. ​
     
Loading...