Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

miaka 50 ya uhuru na shule za nyasi nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by boybsema, Oct 26, 2011.

  1. b

    boybsema Senior Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kusema ukweli hii ni aibu kubwa nchi kutimiza miaka hamsini ya uhuru huku wananchi wake wanasomea kwenye madarasa ya nyasi.mbunge wa kwela nae kathubutu kumkoromea diwani na kusema miaka 5 unakaa na shule ya namna hii,tokea nimezaliwa sijawahi kuona shule ya namna hii tokea nimezaliwa.ndo tuseme "tumethubutu,tumeweza na tunasonga mbele?"wadau...kazi kwetu!nawasilisha.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    dah....nimeona hiyo taarifa TBC....mi mwenyewe nimechoka.....
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna shule nyengine huko Tabora imeoneshwa ITV, wao hawasomi. wanachofanya ni kurusha mapepo kwa wanafunzi tu.

    aibu kweli.

    miaka 50 badala tutumie muda wetu kufikiria namna ya kuwakomboa watoto wetu kiilimu, sisi tunaumiza vichwa kufuga majini na mapepo ya kuwatupia wakiwa darasani.

    kweli tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele.
     
  4. b

    boybsema Senior Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hi ni aibu kubwa lazima uchoke b n preta!hi ndo bongo
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    hivi jk angechukua pesa za masurufu ya safari yake moja tuu ya njee akapeleka kujenga madarasa huko kwela ingekuaje?
     
  6. b

    boybsema Senior Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu,enzi zetu,tuliambiwa speak english,hao watoto wa sumbawanga,wanaambiwa,ongea kiswahili,inaonesha ni jinsi gani tumethubutu, tumew
     
Loading...