Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru na mgao wa umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Nov 7, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari za mida hii wana jf
    mda huu nipo iringa hapa samora tunaadhimisha miaka 50 ya uhuru wa tanganyika huku umeme ukiwa ni wa mgao hata hapa uwanjani ambako mwenge wa uhuru unategemea muda si mrefu kufika.

    Swali je huu ni uungwana?
     
Loading...