Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru na ma-first ladies wanne!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GAGAGIGIKOKO, Sep 6, 2011.

  1. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umuofia kwenu wana jf popote pale mlipo!! Najua miaka hamsini ya uhuru si mda haba,kwa maisha ya kuunga unga kama ya kwetu ya kitanzania bila shaka ni umri wa kuitwa kikongwe!!?Yapo mengi ya kutafakari lakini tunapokuwa tunayajadili yote yaliyofanywa na wakuu wetu wa kaya ktk awamu zote nne si dhambi tukijuzana pia wasifu na michango ya wake za maraisi wetu ktk ujenzi wa taifa letu kama njia ya kuwaenzi.Maana inasemekana kuwa kwa kila mafanikio ya mwanaume na mwanamke yuko nyuma yake!!?Naomba kuwasilisha
     
Loading...