Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya UHURU na hatima ya TANZANIA !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaNanii, Jun 28, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani huwezi kuamini hivi sisi watanzania tumerogwa ? Ni nani alietuambia kwambwa Chama tawala kitatuleta maendeleo ?

    Chama hiki kilipewa jukumu la kuongoza nchi ya Tanzania kwa miaka hamsini sasa. Lakini bado matatizo ni yale yale TANGU UHURU , tunapigana na UJinga, Maradhi na umasikini.

    Hivi sasa kuna hiili tatizo la ukosefu wa nishati ya UMEME . Yaani hwa chama tawala wameshaongoza hii nchi kwa miaka 50 lakini bado wanatuletea usanii katika kutupatia umeme. Huyu waziri wa nishati si bora angejiuzuru tu ! Wametufanya Wanzania tuone umeme ni kitu cha anasa sana ! Yaani baada ya kutuongoza kwa miaka 50 tangu tupate uhuru chama tawala ndo wametufikisha hapa , kila kitu shida !
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
Loading...