Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

miaka 50 ya uhuru je tutafika huku?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, Nov 16, 2011.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    View attachment 41370 baada ya miaka 50 ya uhuru wa tanganyika je lini tutafika kupata usafiri kama huu
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tutafika miaka 100 ya uhuru!
     
  3. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa system tuliyonayo labda miaka 200 ijayo
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hii nchi imejaa vibaka, kila mtu anaiba tuuuu,,sasa maendeleo yatatoka wapi?!!
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wapi..?
     
  6. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Bado tupo tupo kwanza......!
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tegemea hayo baada ya miaka 250
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Labda ndotoni!
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ni wapi huko?
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    RA na EL watatufikisha baada ya uchaguzi wa 2015!
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Labda baada ya milenium moja,ei 1000yrs
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kama ubungo tumeshindwa kuweka fly over za concrete za kupitisha magari
    na kama kwenda pale kigamboni mpaka leo tunatumia ferry unadhani fly over za mito tutaziweza
    wanasemaaaa " kama cha geti kali umekishindwa utaweza cha kicheche...?" and the opposite is true also
     
Loading...