Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

miaka 50 ya Uhuru bado tunamwabudu malikia Victoria!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUDO, Sep 7, 2011.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ubaya gani kurudisha jina letu la Lweru kama ilivyokuwa zamani badala ya kuendelea kutumia jina la Victoria eti kwa heshima ya aliyekuwa malkia wa Uingereza?(Lweru-Ziwa Victoria)
     
Loading...