Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 Ya Uhuru Bado Tuko Hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Oct 9, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Katika pitapita yangu nimekutana na kituko cha huyu mama akiuza kuku huku akiwa kambeba kama mtoto mgongoni nilijiuliza maswali mengi sana juu ya hili na nikiangalia miaka ya uhuru tunaojivunia matunda yake ndo haya.
    Mtaturu na Kuku.jpg
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    HApo watalii wakiona lazima wamimike kuhakikisha kivutio hicho
     
Loading...