Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya kushusha bendela ya mkoloni sio ya uhuru wa Tanganyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa kusoma, Dec 8, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi tumeshuhudia maadhimisho ya miaka hamsini ambayo mm ninayaita ya kushusha bendera ya mkoloni yakigumbikwa na utata, nashauri kesho iwe ni mda muafaka kwa watanganyika kudai uhuru kamili yaani kuachana na muungano au kuwa na muungano wenye serikari tatu. kwa hiyo NASHAURI KESHO IWE SIKU YA KUDAI UHURU WA TANGANYIKA.
     
Loading...