Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 Baada ya Kupata Uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingofkinzudi, Feb 16, 2011.

  1. K

    Kingofkinzudi Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni jambo la ajabu sana miaka 50 baada ya uhuru bado hakuna miundombinu ya maji wala maji, hakuna miundombinu ya umeme wala umeme, hakuna shule, hakuna mahospitali kwa sababu kwenda mwananyamala ni sawa na kwenda kwa mganga wa kienyeji nk.

    Hivi serikali imesimamia kitu gani kikafanikiwa vizuri ? labda kupiga raia. Vyama vya kijamii vinasimamia mirandi yake yote na inafanikiwa. Kwanin serikali haiwezi. Well ! sehemu kubwa ya wafanyakazi serikalini ni reject, uwajibikaji zero. nk.

    Kweli, mchanganuo wa ulimwengu wa kwanza, pili na tatu ni jambo la ukweli. Nchi ambayo inashindwa kusimamimia chochote nadhani hata kusema ni ulimwengu wa tatu bado tunaipendelea. labda wa tano .
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Marekebisho kidogo, uloyataja yapo ila HAYAKIDHI MAHITAJI! Naona unahasira kweli mkuu, ndo maisha yetu me kila mara nawaambia improvement is impossible without a change wao wamekazana tu na chama kile kile!
     
Loading...