Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 5 katika NDOA!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masikini_Jeuri, Mar 31, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wana JF!

    Namshukuru Mungu kwa kutujaalia uzima na afya njema! Sifa na Utukufu ni vyake yeye!
    Namshukuru Mungu kwa zawadi ya pekee mwanetu Junior hapo kwenye avatar! Mungu mlinde na umpe uhai hata naye aje asherehekee kama mimi leo!

    Wapendwa wana JF napenda kuwashirikisha kuwa ifikapo tarehe 4 April 2010 mimi na shemeji/wifi yenu tutatimiza miaka 5 ya kuishi kama Mke na mume!

    Miaka 5 sio mingi ni kweli lakini pia ni mingi katika maisha ya ndoa; Wangapi hawajafika? na siwafichi it was not a smooth ride always! Ila kwa msaada wa Mungu tumepita katika milima na mabonde na leo hii kwa ushujaa tunafurahi kuwa tulivuka na tutavuka yajayo mbele yetu kwa msaada wake yeye atutiaye nguvu! Jina la Bwana Yesu libarikiwe!

    Naomba nichukue nafasi hii pia kuwaombeni kila mtu kwa imani yake; Jamani tuziombee ndoa zetu na tuwaombee wanandoa wote; NDOA ndio msingi wa Familia zetu; kuanguka kwake ni anguko la Familia na mmomonyoko wa society yetu! Familia imara zitaleta Watanzania imara wa baadaye na wenye uwezo wa kuijenga nchi yao!

    Kwa nini ninaituma leo hii; Nitakuwa mapumziko kuanzia kesho kwangu mimi hii ni Double celebration ; Pasaka na Miaka 5 ya ndoa!

    Nawapenda nyote

    Mungu awabariki!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Umesahau kitu kimoja: kuelekeza lokesheni ya nyumbani kwako ili tuweze ku'navigate huko na kuleta mazawadi!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera sana HOMMIE!
    I WISH......
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaa kuna kipande hapo kimenigusa, ubarikiwe sana na nakutakia kila la kheri, kuna kipande kimenikumbusha mbali sana.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wazo la kutaka kunipa zawadi tu kwangu ni zawadi tosha; Nitasherehekea mjini Dodoma na amabko familia yangu itakuwako kwa sasa! Kutokana na mimi kuhamishia mihangaiko yangu kanda ya kati.

    Asante mkuu
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    By the GRACe of the LORD you will!

    Thanx hommie; hata sie tulianza kwa hatua kama weye!:D

    TUHONGIDZE SANA MUTWA
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kimekumbusha nini mkuu?
    BTW:mbona kimya?
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kaka.

    Mungu akupe nguvu zaidi na ndoa yenu idumu.Miaka 5 si mchezo,hapo mimi nilikua namaliza form six.

    You have my prayers bro,mtuombee na sisi pia tupate wachumba wazuri

    Mbarikiwe sana ndugu

     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kiseme kipande kipi kwa faida ya wana JF wote; thts why I shared with you!
    Amina Sista; Amina ubarikiwe nawe pia!

    Asante!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nina siku hamsini hivi kwenye ndoa......!

    dah!
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asante Brother!

    Ni kwa Neema yake Mungu!

    Tutawaombea ni mpango tuliojiwekea katika kuadhimisha tukio hilo!
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Usijali wako ambao wanatarajia; ww hata ukinyakuliwa leo obituary itasomeka "Ameacha mke!":D

    Hawatasoma kuwa ulikaa 50 dayz!

    Stop worrying you in already Hommie!
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    fact!
    mtu kama georgie-porgie akifa leo watasema MAREHEMU ALIKUWA TOWASHI:D:D:D
     
  14. Bon

    Bon Senior Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana, mi nina mnne sasa!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hommie usinialike kwenye ugomvi na Georgie Porgie! Ngumi niliacha kupigana tangu primary na siku hizi mahanjumati ya shemejio yamefanikiwa kunifanya niwe mchache wa mbio ndefu!:D:D
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tuko pamoja;
    Asante mkuu!
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mtu kama fidel akidondoka leo watasema MAREHEMU ALIKUWA MSEJA:D:D
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280

    Ha ha hahahaaa
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Usimcheke; mwanzo wa mto ni mfereji!:D
     
  20. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu. Hakika una sababu kumshukuru Mungu kwa neema zake kwenu. Mungu awabariki muweze kuadhimisha miaka 10, 25, 50, 75, nk ya ndoa yenu; mkizidi kumpenda na kumcha Bwana kwa kila kitu. Mubarikiwe sana. Amen!
     
Loading...